PDA

View Full Version : Cấp cứu, máy W800i không vô giao diện được

hoabinh
29-05-2012, 11:12 PM
Máy e xài bản CID 36, Red. Dạo này máy e nó dở chứng. Sạc pin bị nóng máy, khởi động vào chương trình thì vừa LogOn xong thì đứng máy luôn, còn không LogOn mà xài chức năng WalkMan ( trong tùy chọn lúc khởi động máy lên có 2 dòng Start Phone và WalkMan ý ) thì vô nghe nhạc được. E nghĩ là do Pin nên thử mua Pin khác nhưng tình trạng trên không hết ( vẫn sạc bị nóng máy, LogOn không xài được " trừ nghe nhạc " ). Máy e bị thế là do phần mềm hay hay bị chạm phần cứng vậy:confused:. Xin mấy bác cứu e với, mới xin được cái tai nghe Zin để thưởng thức vậy mà máy bị liệt thế này. Khổ quá, khổ quá :cry:; Cấp cứu, cứu gấp, e không xì-pam bài đâu. Bằng cách nào cũng được : Nạp Soft cũng được, Bung máy cũng được ( Xin hướng dẫn cụ thể ) :roll:. Bỏ máy này mua máy mới thì không thể vì hổng còn xiền để mua :cry:. Nếu e có lộn phòng xin Mod chuyển dùm Topic khác nghen. Cám ơn nhiều.

thanhphatwood
bạn nói vậy nghe khó giúp ghê mặc giù rất muốn giúp...nếu cần nạp SW thì bạn đã chuẩn bị jì chưa...nếu phải bung máy bạn đã có dụng cụ chưa...bạn phải nói cụ thể hơn chứ...chắc cú nhất là đem ra trung tâm bảo hành hoặc ra tiệm chạy lại phần mềm đi đã

sonkimhn
Em nạp = SEUS v2.8.. ( nó báo là máy e xài bản mới 1; máy e bản R1L002) , rồi XS++1.67 ( chạy được khoảng 80% thì PC báo Flash Driver Stop ). Sáng nay dậy sớm e đã bung hết máy ra nhưng không biết phải xử lý phần nào. Mong được sự hướng dẫn của các bác

haithanhakatonbo
ban oi co the giup minh file tieng viet cua w800i va huong dan cach minh chay no luon nha,cam on ban truoc nha !(hy vong la ban de thuong )

seclhanoi
Tot nhat la ban nen reset all lai thoi(neu la vao dc trong menu)ko thi ban nen mang ra tiem ma reset lai thoi.Lan sau dung nghich dai nua nhe,minh bi 1 lan roi

utes
con khong ban hay bam ma de phuc hoi may sony cua ban lai......