PDA

View Full Version : Mobifone -Giảm cước gọi giữa các thuê bao Q-263 cùng quận/huyện Đoàn

vietgate
13-06-2012, 11:19 PM
Ae nào đang dùng Q-263 đón nhận tim mừng nè. Từ ngày 15/12/2011, MobiFone chính thức giảm 50% cước gọi giữa các thuê bao Q-263 trong cùng quận/huyện Đoàn hoặc tổ chức Đoàn tương đương cấp huyện. Mức cước là 59đ/6s và 9,83đ/1s. Ae chú ý nha

raytuner0717
Cái này hình như chỉ là chuyển từ giai đoạn thử nghiệm sang chính thức thôi nhỉ?
Nhưng vẫn chưa hiểu là người ta căn cứ vào đâu để biết các số đó "tương đương" cấp.

tranquangquoc
ừa, Chính thức rồi mà bác. Người ta căn cứ vào cái thông tin bác đăng ký khi bắt đầu dùng sim đấy. thế nên khuyến cáo mọi người sử dụng đúng thông tin chính chủ của mình để được hưởng những ưu đãi tốt nhất

ctycblsbinhan
Vậy là như nào? em vẫn chưa hiểu? Em ra đăng ký thì làm sao để được hưởng giảm 50% đó vậy bác? Giải thích rox hơn giúp em với!

thanhthangfurniture
Nếu bạn đang sử dụng gói Q263 rồi thì cứ thế mà gọi thì đc hưởng ưu đãi cước thôi chứ có ji đâu mà:) Quan trọng là cái thủ tục để làm sim thôi bạn ạ !

hapro
Khi bắt đầu sử dụng sim thì bác nên đăng ký thông tin chính chủ của mình ( kiêng nhất là khoản cứ ra hàng mua bừa 1 sim đã được kích hoạt sẵn -> Sau này có vấn đề gì cần giải quyết chỉ biết ngồi đó khóc thôi). Các thông tin của gói này thì bác đã phải cung cấp cho cửa hàng để chứng minh bác là đoàn viên rồi. Sau đó mobifone sẽ dựa vào thông tin đó mới giảm cước được

lamnguyenvn
Đối tượng của gói:
Cán bộ Đoàn các cấp:
Cán bộ Đoàn giữ chức danh Ủy viên Trung ương Đoàn
Cán bộ giữ chức danh Bí thư, Phó Bí thư, Ủy viên BCH Đoàn các cấp: bao gồm các cán bộ Đoàn trong cơ quan/ doanh nghiệp, trong trường học, cấp cơ sở (xã/ phường/ thị trấn), cấp quận/ huyện, cấp Tỉnh/ Thành phố
Trợ lý thanh niên, cán bộ Ban thanh niên trong Quân đội nhân dân, Ủy viên Ban công tác thanh niên các cấp trong Công an nhân dân.
--> Cán bộ làm việc trong cơ quan chuyên trách của Đoàn (cơ quan Trung ương Đoàn, cơ quan Tỉnh Đoàn, cơ quan Quận Đoàn/ Huyện Đoàn, đoàn cấp xã và tương đương)Mỗi thuê bao Q - 263 khi đăng ký hòa mạng, hoặc chuyển đổi từ gói cước khác sang gói Q - 263 sẽ được gắn 1 mã tương ứng với quận/ huyện Đoàn hoặc tổ chức Đoàn tương đương cấp huyện mà cán bộ Đòan đó đang làm việc (hoặc học tập).
Bạn căn cứ theo chức vụ bạn đăng ký, và gọi cho những người "ngồi cùng mâm" với mình thì được hưởng ưu đãi này. Hiểu vậy cho đơn giản ^^

dogohuyhoang
Phải làm ở trong đoàn mới biết cơ. Mà có là đoàn viên mới dùng gói cước này chứ bác nhỉ