PDA

View Full Version : K750i bi do, lam sao bi gio

drvovanloan
29-05-2012, 11:27 PM
Các bác ơi ! :cry::cry::cry:
Em má»›i tậu con K750i được má»™t tuần. Má»i thứ Ä‘á»u ổn cả. Chỉ có Ä‘iá»u nó rất hay bị Ä‘Æ¡ máy. Hiện tượng này thÆ°á»ng xảy ra khi vừa mở nhạc vừa chÆ¡i game hay đại loại là cùng lúc dùng nhiá»u ứng dụng. Äây có phải là lá»—i phần má»m không, làm gi bi giá». Những lúc nhÆ° thế ban phím và nút nguồn Ä‘á»u Ä‘Æ¡ hết. Chỉ có tháo pin rồi khởi Ä‘á»™ng lại thôi.

dunglevo
mmình đã xài qua sony k750i rui`. mình nhiá»u khi gá»i liên tục cÅ©ng bị Ä‘Æ¡.để ít Ä‘Æ¡ hÆ¡n bạn sài ngôn ngữ english, chạy ứng dụng từ từ thui. dòng máy này nó zạy đó,không có cách sá»­a đâu.bạn có thể khắc pục nếu bạn nâng cấp lên w800i,nhÆ°ng vẫn bị Ä‘Æ¡ khi gá»i liên tục.nhÆ°ng khắc phục được Ä‘Æ¡ do các ứng dụng.

quanthoigian
mấy bác nên chạy 1 ứng dụng thôi nha , máy cÅ©ng có sức giá»›i hạn nhÆ° ngÆ°á»i vậy , bắt nó làm 1 lúc nhiá»u việc thì sao mà chịu nổi .?

sinemb1212
Cảm Æ¡n các đồng chí đã cho ý kiến nha ! NhÆ°ng còn má»™t vấn Ä‘á» nữa. Mình đã cài driver và chÆ°Æ¡ng trình Sonyericsson PC suite (ở Ä‘Ä©a kèm theo) rồi vậy mà khi kết nối vá»›i máy tính thông qua cổng USB thì Ä‘iện thoại vẫn nhận, nhÆ°ng lại báo là ở chế Ä‘á»™ sạc Ä‘iện. Copy dữ liệu bình thÆ°á»ng, thế má»›i lạ chứ.

giangnt
help me cáp cua k750i ko nhận zò làm sao cá huynh chỉ dúp