PDA

View Full Version : Snow Globe Full

hanamtbxd
15-04-2013, 09:24 AM
Chúc anh em Giáng Sinh vui vẻ nha !!!
Do you remember your grandmothers snow globe? Yes, the one you used to shake, and watch the snowflakes float quietly to the bottom. Welcome to the 21st century! The SnowGlobe application is virtual presentation of this same toy we all loved so much. Yes, that’s true. Just shake your camera phone and watch the blizzard grow! And that’s not all. Turn your phone to rotate around real time 3D scenario. This application is based on the latest image recognition technology, created with DieselEngine® mobile development platform. Application works also with phones without camera. In that case, you can control the movements with directional buttons. Hint! This is great gift. Send it to somebody you love. Have Fun!

dt-furniture
to Volcano : Cái này đẹp wá , Pác còn cái nào nữa không up lên cho anh em dùng. Thx so much.

shinota_yuki2000
Bá»n nó dùng trình gì để thá»­ file sis ý nhỉ?

vungtauvp
mình thấy cái này cũng đâu có công dụng gì đâu ! Chỉ làm cho tuyết rơi nhưng chỉ được có 1 lần thui à. Mà thấy nó cũng xinh xinh thật. Mới đầu mình tưởng là nó link vô cái camera của mình khi chụp sẽ có cảnh tuyết rơi chứ hi...
Mà ai có chương trình này kô cho mình xin nha? Thank's...

phuochiep_corporation
Bác volcano tìm thêm mấy hình kiểu nhÆ° thế này Ä‘i để anh em dÆ¡n,đẹp lắm đó.thanks bác nhiá»u nha....

tdcoilfield
Em nói thật với cả nhà là cái này đẹp thì có đẹp thật nhưng em không biết là nó có tác dụng gì nữa.Bởi khi install xong em chỉ thấy duy nhất hình một ngôi nhà có tuyết rơi xuống và rồi chẳng có gì cả.Cái này bác volcano up lên có tác dụng gì vậy?nếu chỉ có cái hình vậy không thì đâu có gì hay đâu.Các bác ai biết nói cho em với nhé.

henry_le1
Lúc đầu tui tưởng cái này là trò chơi chư. Bác vol không ghi ra rõ làm tui cứ tưởng lầm hoài

drvovanloan
Xem lại hộ là post trong Box nào vậy bạn?Mình post hướng dẫn bằng tiếng Anh rồi mà. :D :D :D

cuongkinhbas
Các bác ơi, hình như cái này không chạy trên 6260 thì phải? em cài vào rồi mà chạy ko được gì cả !