PDA

View Full Version : HOT ! HOT ! ko gì có thể HOT hơn.python v1.4.4 cho N-gage ; N-gage QD !

antrung_nguyen
18-04-2013, 09:26 AM
nếu vì 1 lý do nào đó mà các bạn down về mà bị lỗi thì các bạn qua bên (t h i e n l o n g) này lấy file nhé!
đề nghị mod trên GSM cho upload file với dung lươngi lớn hơn nhé ! nhiều khi có những cái gi` HOT muốn up trực tiếp cho mọi người ,chứ gửi qua trung gian lại ko hay ! thế nhé ! để các bạn cứ y' kiến như thế này thật là ngại quá ! thật sự xin lỗi mọi người ! đùng quên click thanks nhé ! mình vất vả quá !/:)

Chú ý size fonts cho phù hợp và ko dẫn link qua forum khác nhé, up file gì thì qua host trung gian. đọc kỹ nội quy truớc khi post bài.

tdcoilfield
chán ông này chưa.Viết thì rõ nhiều mà ko up phần mềm cho anh em lên thì được cái tích sự gì.Lại còn đòi click thanks.Đọc ngứa cả mắt#-o#-o

factec2003
>:)vâng ! thưa quí vị và các bạn ! ko cần phải giải thích gì nhiều ! sau 1 time nằm vùng ! mình đã edit đc python lên v1.4.4 cho n-gage .cái véion này ko quan trong nhưng quan trọng rằng ,giờ đây các bạn cò thể yên tâm cài các ưng dụng cho n-gage ! ko sợ cài cái này thì lại ko cài đc cái khác ! chỉ với 1 lần cài đặt python và ko cân phải thêm modules nữa ! ka ka ka.ngoài ra mình cũng đã tích hơp thêm 1 số giải trí cho python như: cờ caro ,quản lý file ,boom blutoot,sao lưu python...đặc biệt với python v1.4.4 này các bạn có thể chạy 1 số ứng dụng trước đây mà n-gage ko chạy đc như pytool,hay 1 số ứng dụng của dòng s60v2 ! còn tất nhiên mình cũng đã cố hết sức ! còn các cao thủ nào pro hơn nữa thì hãy ra tay để n-gage có thể chạy đc các ứng dụng của symbian đời cao hơn ! nhưng mình nghĩ rằng với HDH của os6.1 thì cũng chỉ có hạn mà thôi ! tôi yêu tất cả mọi người ! hahahahaah:hug ag ! mà quên ! đừng quên click thanks nhé ! vì tôi yêu quí tất cả mọi người mà:hug:

tamadmin
mọi người chăng chịu đọc gì cả ! chỉ thấy vậy là nhảy vao down ngay ! chán mọi người ghê ! mình test kĩ roai đó

lagiangfpc
nhân tiện đây minh cũng muôn giời thiệu cho anh em 1 vài phần mềm chạy trên nền python mà mình rất tâm đắc ! nhưng đợi mình việt hóa xong để anh em dùng cho thích ! cho gi` nói chuyen trên 4room nhé ! mệt lém roài

kingken
đây là 1 PM đc chỉnh sửa văn bản ! nó giống như Dedit 0.75 cua hoangchieuly đã việt hóa ! các bạn hiệu đơn giản là như thế ! ag,quên mất nó cũng có thể lập trình đc đó:>

sangtrong2000
PM tạo ghi chú ngoài màn hinh ! quá là Pro ximăng:hug: kakkakakakak

dogothanhhien
đây là pytool của MANHTU đã việt hóa ! có ai thích bản tiếng anh thi` mình up cho !>:)