PDA

View Full Version : Converter MJP To.......?

dogothanhhien
23-04-2013, 09:04 AM
các bác chuyên convert nhạc giúp em vụ này với!!!!!!!!
Em có mấy file video quay bằng ÄD nhÆ°ng khi copy vào máy tính thì nó có dạng *.mjp . Em đã thá»­ má»i cách mà không làm thế nào để xem hay convert được. Vậy các bác có cách nào thì giúp em vá»›i nhé!!! Thank's!!!!!

huunghi
chuyện nhá» nhÆ° con thá»,bạn Ä‘ang xài trình xem phim há»— trợ quá ít định dạng,xài Media player classic vá»›i Mega K-lite code pack,xem được má»i định dạng phim,nhạc...trừ khi file bị lá»—i.Khá»i up lên chi cho mất công.Anh em nào cần vào đây down vá» cho nhanh :
http://www.free-codecs.com/Media_Player_Classic_download.htm
Tìm gần lòi mắt má»›i ra được trang web này á,cá»±c hay!Anh em vào xem và bụp vá» xài nhé,quan trá»ng là free :D
Good luck!

vinam7
Nhân tiện nói thêm là Window media 11 bản má»›i nhất có tính năng há»— trợ code rất hay,chỉ cần cài thêm code trong máy tính là nó cÅ©ng chÆ¡i được tất các định dạng,má»›i update từ Microsoft hôm qua,nó chỉnh sá»­a cÅ©ng okie quá...:D Giao diện thì đẹp và mượt hÆ¡n Win 10 nhiá»u,...

lds
cái Media player chỉ là trình chơi video thôi.Bạn cài thêm cái K-lite code pack mới là chính,nhớ phải là bản mới nhất thì mới good nhé!down trên đó vỠrồi chạy set up!

windy
Bạn quay bằng máy ÄT gì vậy, bạn up file le rieng cho sharp Ä‘i, mình giải quyết vụ này cho bạn.

ladacosales
Trang này Support cho 3GP Converter lâu rùi mà vdt1984???he he he:D:D:D

ctykimtan
thế hả pác?,em đâu có biết...lúc mặt trá»i sinh ra...:(