PDA

View Full Version : Hic giúp em cài phần mềm java cho sharp 703shf với huhu

hpco
23-04-2013, 09:35 AM
Số là em bị hớp hồn bởi vẻ đẹp và "quyền năng" camera của Sharp nên quyết định mua em 703shf về nghịch.Em thấy phần mềm của nó nghèo nàn quá nên em bắn 1 vài file java bằng blutetooth(em ko có cáp USB) wa em nó thì em nó báo "ko hỉu" là lưu vào "other documents".ko dc keo này em bày keo khác:em gỡ thể nhớ ra cắm vào card reader và tìm đến thư mục "game and more" sau đó copy các file java(jad,jar) vào,sau đó cắm thẻ lại máy vào menu-V-appli vẫn ko thấy chương trình ji hết(đương nhiên vẫn còn 2 cái game cùi bắp của sharp).hic.Bây zo em ko bit phai lam thế nào hết các bác cao thủ giúp em zoi!!!
P/S:em đã đọc wa bài "chơi game trên thẻ miniSd của sharp" nhưng hình như nó chỉ áp dụng cho 903 thì phải?!và người ta chỉ từa lưa ko hỉu ji hết!!!

daloc
loại này chỉ cho cài game java thông qua trang web gprs thôi bạn! nhưng chú ý các game phải là của nó mới đc nhé!

trinhqtoan
game 703 bạn phải tải game từ wap phần lớn các games java đều đc, chỉ có điều các menu điều khiển có thể có 1 số thay đổi, các games của sharp bị mã hóa chuyển sang file .xxx.huf nên ko thể tiến hành copy và cài như symbian được bạn ạ