PDA

View Full Version : khi gập máy lại bạn có thể làm những j ?

vnntechnet
23-04-2013, 09:59 AM
có 1 số cái thấy khó hiểu nên cần ý kiến mọi người. em thấy là 903sh khi nghe nhạc mà gập lại thì ấn tăng giảm âm lượng bình thường còn 904sh thì khi gập bìnhfng thì nút tăng giảm âm lượng ko có tác dụng, rất là bất tiện, còn khi gập mà quay màn hình ra ngoài thì nút giảm lại là nút tăng âm :))
có ai biết cách chỉnh sao để có thể sử dụng nút tăng giảm âm lượng bên hông bình thường khi gập ko ****?

khoinguyencoltd
//aerislimit

Lạ vậy ta, con 904sh của mình thì gập lại vẫn tăng giảm âm rất bình thường bằng nút volume ngoài. Có điều hơi chán là cái LCD của nó không hiện thông tin bài hát thôi.

Bạn thử xem lại setting có chỉnh gì sai không?

dungnguyen
Bạn phải chơi nhạc thông qua cai Media player của nó thì mới chỉnh được

vietgate
không phải do setting, khi bật nhạc mà vẫn để màn hình ở giao diện chơi nhạc thì gập lại sẽ ko điều khiển dc volume. Còn khi thoát ra màn hình ngoài (ấn cúp máy) thì gập lại lại điều khiển dc. Ngoài ra khi gập lại mình giữ nút dưới cùng để bật đèn flash, phím bên hông để bật hoặc tắt maner mode. Với một số dòng như P905i còn có phím tắt bên phải để bật hoặc tắt trình chơi nhạc... Mỗi con 1 đặc điểm

thailam
chơi nhạc bằng music player, trước khi gập máy thì phải out ra màn hình chính, sau khi gập máy thì mới có thể điều chỉnh âm lượng bằng phím bên hông dc :D

dnbcrwc417
hoặc đang nghe nhạc tự dưng tắt thì đừng kêu ca vì pin sắp cạn do vậy nó tắt trình nghe nhạc đi để bảo vệ máy.Còn đang xem video tự dưng gập máy vào hì hì lại ko hiểu tai sao lại như thế.Còn chụp ảnh nữa cẩn thận cháy sensor nhé tránh chụp vào buổi trưa và trực tiếp với mặt trời:-SS:-SS:-SS:-SS=> die sensor. CÒn vụ out tivi nữa phải vào Display mà setting lại mới out được nghen:hug::hug::hug::hug:>:P>:P>:P>:P>:P>:P

qpham
903,904 khi gập máy lại thì dùng đèn flash để làm đèn pin, nhấn và giữ nút có hình tròn đỏ bên hông để mở đèn, dùng nút điều chỉnh âm lượng để đổi màu đèn, nhấn nút đối xứng với nút tròn đỏ để tắt đèn :D

rmaher
cảm ơn các bác nha. kì diệu quá ah :)). các bác cho em hỏi 903 ko có chức năng kết nối usb : mass stogare như 904 thì cài driver usb nó có nhận ko vậy ****