PDA

View Full Version : Cac Anh Oi Giup Em Voi

lananh_hiep
27-05-2012, 12:50 PM
Em Moi Sam Cai Nokia 6230i.moi Co Vao Nghe Nen Ko Ranh Lạm May Anh Co The Chi Em Cach Cai Cac Phan Mem Vo May Ko.may Anh Post Hinh Len Chi Em Thi Cang Tot.em Cam On Trươc Nha:-d

latigo7441
Bạn à. Thế này nha : Máy của bạn theo mình cÅ©ng có ứng dụng nhÆ°ng ko thật sá»± ko nhiá»u ví dụ nhÆ° Chủ Ä‘á» , từ Ä‘iển và 1 số ứng dụng khác. Nếu bạn muốn dùng chủ Ä‘á» cho máy của bạn thì trên thẻ nhá»› hãy tạo thÆ° mục Chủ Ä‘á» sau đó bá» những file chủ Ä‘á» Ä‘uôi là NTH vào thÆ° mục Chủ đỠđó là xong , sau đó vào máy chá»n chủ Ä‘á» => chá»n vào thẻ nhá»› chá»n chủ Ä‘á» là ok. Còn game thì cÅ©ng tạo thÆ° mục game , ứng dụng thì cÅ©ng thế. Nói chung là cÅ©ng tÆ°Æ¡ng tá»± nhau thôi. Bạn chỉ cần bá» thá»i gian ngồi nghiêm cứu là ok hết. Mình sẽ úp cho bạn vài trò chÆ¡i vài chủ Ä‘á» và vài ứng dụng cho bạn từ từ nghiên cứu nha. Thân chào !
Ps : Mình chỉ bạn theo sá»± hiểu biết của mình nếu có gì sai sót mong má»i ngÆ°á»i góp ý nha. Thân !

trevorquach
Sau này viết nhá»› để ý dấu nha bạn. ko có dấu khó Ä‘á»c lắm. Khó Ä‘á»c => Khó hỉu => Khó chỉ.. hihi...Thân !

hvtorcvn
AH BẠN Æ I CÃI N-BOX ÄỄ LÀM GÃŒ VẬY CÓ PHẢI ÄỂ CÀI PHẦN MỂM VÔ MÃY GIÚP MÃY CÓ THỂ ÄỌC FILE ÄƯỢC KO VÂY?

vuong_it
ko phải bạn à ! Nó là má»™t thiết bị để chạy phần má»m cho dtdÄ‘ đó bạn. nó làm bên phần má»m thôi. tưởng tượng cho dá»… hỉu nha : Làm phần cứng thì có má» hàn , ốc vít , nhíp vv..........Còn làm bên phần má»m thì có há»™p chạy chÆ°Æ¡ng trình đó. Vậy há , dá»… hỉu mà. Thân !