PDA

View Full Version : Hình như Sky-7200 kô truy cập wap được!!!

eddie.chung
31-05-2012, 02:47 PM
Mấy Bác ơi E có một con Sky-7200.Dùng cũng khá được! Tuy vậy E vẫn chưa tìm hiểu hết được tính năng của nó! :confused:
Vừa rồi Sfone vừa nâng cấp hệ thống xem TV,nghe nhạc,....Tuy vậy máy của E không thể nào truy nhập wap được! :-| Hình như con sky này không thể truy nhập wap đựoc hay sao đấy!:-? Mấy Bác có Bác nào truy nhập được không chỉ E với!!:o Thanks các Bác!

vteehanoi
Chỉ có máy Sfone bán ra mới sử dụng được các dịch vụ MOD, VOD, Wap... thôi. Còn đa số các máy xách tay hiếm khi sử dụng được các dvụ này. Đối với con Sky 7200 thì quên đi tui đã thử nhiều lần rồi nhưng chịu thua. Vấn đề này đã thảo luận trên diễn đàn này lâu lắm rồi. Nhưng hạ hồi vẫn chưa có kết quả.

tanlapfireco
Có vẻ như con sky này cũng chẳng có tính năng gì mấy?>_<Hôm vừa rồi E có mua một cái cap của con sky IM-7200 này về không hiểu làm sao khi kết nối với máy tính chẳng thấy có phản ứng gì ca?Có bác nào biết vì sao kô? E nghĩ phải có phần mềm dùng kèm với cap của con IM-7200 này!Bác nào giải thích hộ E vơi?Nếu có phần mêm có thể share cho E với được kô??Thanks

bachhy
Gửi mail cho tôi qua địa chỉ mail sau xuanhuy@mail2world.com tôi gửi cho driver+các software để convert mp3,mp4 vào máy sky+ hướng dẫn luôn cho.