PDA

View Full Version : Lỗi 3250

utes
27-05-2012, 01:28 PM
Chào các bạn. Mình đang xài con 3250 bình thuờng, tự dưng bây giờ khi nhấn phím "nóng" để vào Menu ( nghe nhạc, SMS mới) đề ko được và hiện dòng chữ : "Sytem error", tắt máy khời động lại thì đợi rất lâu (có khi mất 30ph mới lên) nhưng kết quả vẫn vậy. Vậy có phải là bị lỗi chường trình không ạ ? Các bạn có bít có thể downoad chương trình đó ở đâu và chạy lại như thế nào không ạ ? Vì ra tiệm thật sự là tốn tiền wá ( mất 200-300k ).
Thanks các bạn nhìu....

phulyfap
bạn đã thử format máy chưa?lệnh *#7370#.mình nghĩ fomat máy sẻ được đấy.chúc thành công

giangthanh
mnh thử rùi bạn à.......vẫn không được. Bạn còn cách nào khác không ạ.

nhodt
Trước tiên bạn tắt máy , và ấn tổ hợp các phím Phím gọi (phím xanh ) + phím * + phím 3 và nút bật nguồn cùng 1 lúc ( cách này nên 2 người cùng ấn thì đơn giản hơn ). Các bạn giữ chặt các nút trên cho tới bao giờ màn hình của chiếc điện thoại hiện chữ Fomatting thì mới thả tay. Nếu làm không được thì cố gắng làm lại lần nữa, kiên nhẫn thế nào cũng được.pin sạc đầy nha

hvtorcvn
Cũng vậy bạn à....Mình đã thử bằng cách nhấn ổhợp phím : gọi+*+phím gọi+khởi động nuồn" nhưng kết quả sau khi restart máy vần hiện "systern error". Chắc có lẽ phải chạy lại chương trình rồi. Các bạn có biết chỉ mình: tên chương trình (có thể dowload ở đâu, các bước làm như thế nào không ạ....
Mong mọi người giúp mình....