PDA

View Full Version : Cứu Iphone 8gb của em với ...huhu...

vthaichau
01-06-2012, 05:16 PM
...Chết rồi huhu , ai bị như em k : EM DOWN ITUNES 8.0.1.11 VỀ ĐỂ CÀI BÀI HÁT CHO MÁY IPHONE XONG KHI CÀI ITUNES XONG KẾT NÓI ĐIỆN THOẠI VỚI MÁY TÍNH XONG NÓ ĐÒI UPDATE CÁI GÌ ĐÓ EM ẤN VÀO NÓ TỰ ĐONG DOWN CÁI GÌ TẠN 230MB LIỀN SÂU ĐÓ ĐIẸN THOẠI CỦA EM TỰ ĐONG KHỎI ĐỌNG , CÒN TRÊN MÁY TÍNH THÌ CỨ CHẠY CÁI GÌ Á ... XONG SÂU 1 HỒI DỢI CHỜ CHO NÓ CHẠY TRÊN MÀN HÌNH DT HIÊN LÊN HÌNH CÁI DAY USB VÀ CÓ CÁI MŨI TÊN CHỈ LÊN ITUNE VÀ CHẢ THỂ SỬ DỤNG ĐC GÌ NỮA SỜ TAY VÀO THÌ NÓ CHỈ HIÊN LÊN SO IMEI VÀ ICCID ... CHẢ THỂ NÀO MỞ MÁY LÊN ĐC NỮA ... CÒN TRÊN VI TÍNH THÌ NÓ BÁO THẾ LÀY LÀY http://i179.photobucket.com/albums/w305/bexinh_bekieu_beyeuanh/untitled.jpg

HUHU AI CÚU EM VỚI VÙA MUA MÁY XONG CHƯA KỊP LÀM GÌ .... NHỤC QUÁ THẬT .. MONG MỌI NGUÒI GIÚP EM NHÉ' , XEM LÀ LÕI BỊ THẾ NÀO , CÓ TỰ KHÁC PHỤC ĐC K , HAY P? LÀM NTN CHỈ DÙM EM NHÉ ... EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN MỌI NGƯỜI :cry:

tungthanh999
01-06-2012, 05:16 PM
Trước tiên bạn gở bỏ Itune ra đã.
Cách Remove iTunes
1. Vào Control Panel -> Add or Remove Program
2. Remove Apple Mobile Device Support
3. Remove Apple Software Update
4. Remove iTunes (hỏi khởi động lại thì chọn NO)
5. Remove Quick Times
6. Khởi động lại máy tính
7. Xóa thư mục Apple Computer trong C:\Documents and Settings\Tên của bạn\Application Data
8. Xóa thư mục Apple và Apple Computer trong C:\Documents and Settings\Tên của bạn\Local Settings\Application Data
9. Vào My Document\My Music đổi tên thư mục iTunes thành iTunes_Backup
10. Khởi động lại máy tính là xong

Rùi Down bản setup cài lại iTune thử