PDA

View Full Version : Chơi bài phép thuật đây !!!

drvovanloan
01-06-2012, 07:22 PM
Lần đầu up game mong quí vi ủng hộ nha tui ko biết upfile có lên ko nữa nên tui cho mọi người đường dẫn dowwnload về luôn nha :mrgreen: http://rapidshare.com/files/22288759/SFMGEOLW102.rar ( game đã ắc rùi xin yên tâm hihi ) nhanh nhanh kẻo hết đấy còn ai down ko được thì cho tui mail đi rùi tui gửi wa cho còn đây là hình của nó http://www.clickgamer.com/moreinfo.htm?pid=4882&section=PPC
à quên ai biết chơi thì chỉ tui với :roll:
cái này quan trọng nà THANKS dùm cái ,ko biết thanks rùi được gì ko nữa

vietgazprom
Mình chơi thử nhá! Mày mò xem thế nào rồi PM lại bạn sau :mrgreen:

tiemkinhduongquang
uhm chơi đi rồi chỉ mình với, mò cũng lâu rồi nhưng chưa bít luật chơi nó seo nữa :mrgreen:

henry_le1
em vọc vào rồi! nói chung cũng đơn giản lắm bác! Nếu bác chơi võ lâm thì biết được các yếu tố...... Lá bài gồm 8 yếu tố Kim - Mộc - Thủy - Hỏa -Thổ thêm các yếu tố nữa Nhân - Thần - Quỷ.
Đây là các yếu tố tương sinh:
Mộc sinh Hỏa sinh Thổ sinh Kim sinh Thủy sinh Mộc
Còn yếu tố tương khắc:
Mộc khắc Thổ khắc Thủy khắc Hỏa khắc Kim khắc Mộc
Còn 3 yếu tố ngoại vi:
Tương sịnh
Thần sinh Nhân sinh Quỷ
Tương khắc:
Quỷ khắc Nhân
Thần khắc Quỷ
Còn Nhân khắc cả 2 giữa Quỷ và Thần khi có lá bài hộ mệnh của Quỷ hay Thần.
Đó là những lá bài
Còn thành trì thì sao?
Cái này em đang tìm hiểu.... Nhưng theo em hiểu thì để Bluild thành cũng có tương ứng như trên cũng may thành chỉ hỗ trợ cho các lá bài cơ bản và sản sinh thêm những lá bài mạnh khác!
Đó là các bước cơ bản em đã biết !!!
Còn lá bài mạnh hay không cũng do yếu tố nhân vật bác chọn :
Ví dụ:
Bác chon char là Quỷ:
Thì lá bài của bác với Quỷ thì rất mạnh + thêm các hỗ trợ như Thổ + Lửa bác xuất 3 con này cạnh nhau thì hỗ trợ cho bác các item sức mạnh -> giống như "Vua Trò chơi". Cái này theo em hiểu nó lai tạp giữa "Vua Trò Chơi" và "Heroes"
Chúc bác tìm thêm trò chơi!!!!!!!! Thanks bác.... Trò rất thú vị đáng để nghiền ngẫm

vat_99
thanks zoenchine nhìu được đó để tui vọc thử coi seo, ma hình như topic nay chỉ có tui với bác tham gia à hichic :( hi vọng nhìu nhìu người chơi để chia sẻ kinh nghiệm :mrgreen:

bachhy
he he! không có gì.... cái trò này động não lắm, cũng khó ra phết bác à

davidminhtang
joker_aka.cuunet@yahoo.com.vn
bác gửi hộ vào mail này của em nhé.
down mãi chả đc, hình như báo lỗi

latitudetree
Minh tai khong dươc ban dươc cho minh nhạ Thanks
Đánh tiếng việt có dấu nha bạn

songgiangco
cho minh xin voi dia chi langtu310382@yahoo.com
Gõ tiếng việt có dấu nha bạn

athaco
Em cũng đã chơi rùi.Nhưng chả thấy char có ảnh hưởng j đến bộ bài lẫn phép thuật trong battle.Chọn char chỉ như chọn thành (chọn thèng nào thật ngầu đi cày).Khi đã chọn thành xong việc cần thiết là build nhà.
Trong thành này các lá bài ẩn chỉ xuất hiện khi ta xây nhà mà nó yêu cầu ở dưới (chỉ các quân bài có cùng thuộc tính với thành mà bạn chọn).
Mỗi ngày bạn có thể mua 3 nhà (tùy theo mức độ khó hay dễ của phần mà có cách xây nhà).