PDA

View Full Version : Làm sao xóa được biểu tượng T-Mobile

evgueni
01-06-2012, 09:39 PM
Em mới làm cái Phonepad Skin mới cho con Mdac của em! Thay vào cái cũ thấy nó rất đẹp rồi nhưng mà cái Icon của bọn T-Mobile! nó vẫn cứ lù lù ở góc bên phải phía trên! Các bác có biết cách nào làm cho nó mất đi không, hay là làm sao để em sửa nó thành chữ gì khác chẳng hạn! T-MA ! Cám ơn các bác trước nghen!

dmcqngai
He he có lẽ Dream_Boy ( nick ấn tượng phết ) lấy cái Skin của T-Mobile rồi , làm lại cái Skin khác , lấy cái hình nền khác thì ok thôi , còn muốn mất luôn thì ....quay về Skin mặc định :grin: !!!
Thân !

nhan.le
Bác Deleted kg hiểu em rồi! Em dùng cái Skin Generator để làm Skin mới! Nhưng mà ở phần trên, liệt kê cuộc gọi cuối cùng nó có một cai Icon --T-Mobile--- nó là của cái Phonepad cũ! Còn cái phonepad mới nó chỉ thay được cái hình phía dưới, phí trên thì không thay đổi gì cả"! Nhưng em kg biết cái Icon đấy nằm ở đâu để mà sửa cả!"

vietnam1
Đúng vậy , do chưa hiểu ý của bạn :( !
Bạn thay cái DailerSkin của O2 thì ok thui :grin: , mình sẽ up cho bạn vào ngày ........mai được không ? ( Hôm nay đang đi công tác , mai về mở máy mới lấy được ) !!!:( :(
Thân !

taiviet_furniture
Em đang tải về phần mềm mới rồi nó có thể thay đổi luôn biểu tượng của T-Mobile mà còn cho phép mình viết gì mình muốn nữa! Đang định cho cái ảnh của bạn gái vào! hihi! Khi nào Test xong sẽ gửi lên cho anh em xài cùng!

forimex
Dream_Boy cho mọi người xin cái soft luôn nhé :grin: , rồi mọi người sẽ " Thanks " bạn nhé :grin:
Thân !