PDA

View Full Version : Anh DELETE đẹp trai ơi !

jgcvnr
01-06-2012, 09:49 PM
Anh ơi, anh chỉ em cách cài nhạc chuông cho messager của O2 mini được không anh? Em cũng không biết lấy các file.mp3,wma...làm nhạc chuông, mà toàn phải xài file.wav thôi à. Anh chỉ em làm thê nào để lấy các file khác làm nhạc chuông nha. Chúc anh luôn đẹp trai và nhiều bạn gái dễ thương !!!:grin:

sonkimhn
Bạn QUA ĐÂY! (http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=6947) nha.
Một là cài thêm pm, ko thì cài cách chỉnh Registry nha bạn.

huynh.vinh.quang
Xấu trai như mình chắc không được trả lời đúng không? :D
Thôi thì cứ trả lời bừa vậy. :D
Bạn nên sử dụng các soft hỗ trợ thêm nhé, theo mình Ringo, hiện đã có v1.2.3 rồi đó, dùng là thích hợp nhất với yêu cầu của bạn đó.
Nếu chưa có, mình sẽ Up giới thiệu sau vào DS bạn nhé.

dwengvn
Bạn nguyenngochp này có phước thật, rất hiếm được bác Phạm Quang trả lời đấy!

qpham
em em chen vô 1 xíu nhé, dạo này mấy bác đi đâu hết rùi lên diễn đàn mà chẳng thấy mấy bác ở đâu cả, buồn quá. trên diễn đàn đang hơi lộn xộn thì phải, tranh cãi giữa các thành viên với nhau đang có chiue62 hướng gia tăng mong các mod lưu ý nhé!!!
diễn đàn ko phảo là nơi để cãi lộn , mấy bác đồng ý với e chứ

dogothanhhien
Cám ơn bạn đã tham gia và có nhiều đóng góp cho diển đàn, tất cả các bài viết theo bạn nói mình đã Del hoặc closed từ lâu rồi mà bạn? Nếu bạn phất hiện được bài viết nào tương tự thì hãy PM cho mình và cho đường link mình sẽ dọn dẹp nhé
Thanks!

xuanhoahcm
PhamQuang ơi, Theo như mình biết thì chương trình Ringo ko hoạt động khi ta tắt nguồn. MÌnh rất hay tắt nguồn để bảo vệ pin, mà mỗi lần như thế thì máy lại tự động chuyển nhạc chuông về lại nhạc chuông mặc định của máy. :confused:

mktkimthanh
Sao ko có ai trả lời hết vậy trời??????????????????????? :roll:

truongvinh01
Bạn sử dụng SPB Time,hoặc EnAlarm....hầu hết các phần mềm báo thức đó vẫn sử dụng được khi tắt máy, những phần mềm này đã có đầy đủ trong Phần mềm mới cập nhật :grin:
Thân!

lcsvn
chatchiet ơi, mình đâu có hỏi báo thức? Mình đang dùng Active Kitten Chronos rất cool (đặc biệt phiên bản 2.8 , các phiên bản mới ko hiểu sao khi cài vào nó đòi pass mỗi khi tới giờ báo thức và chạy ko ổn định ). Còn đây là vấn đề về Ringo (chương trình set nhạc chuông cho cuộc gọi và tin nhắn) mà. Với lại thường thì bài nhạc được chỉ đc thể hiện 1 đoạn ngắn ngủn (do nó tự động cắt ngắn lại và để trong bộ nhớ máy chứ không hoạt động trực tiếp trên thẻ nhớ). :confused: