PDA

View Full Version : ai chi ch0 mjnh cach ket n0j dien th0aj v0j may tinh v0j

daloc
01-06-2012, 10:02 PM
mình má»›i dùng 1 chú 02 mjnj nhÆ°ng h0k biết cách cài đặt các phần má»m. mình Ä‘á»c được 1 bài viết là phần má»m Ä‘uôi .exe muốn cài đặt được thjf phải kết nố vá»›i máy tính. nhÆ°ng mà mình h0k biết kết nối vá»›i máy tính nhÆ° thế nào. mem nào có thể chỉ ch0 mình cách kết nối h0k, có phải cài đặt thêm phần má»m nào nữa h0k. thank nhiá»u

cpmhoabinh
Muốn cài được file exe thì trước tiên trên PC của bạn phải cài Activesync, link tải vỠtại đây: http://thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=37180

nhodt
cảm Æ¡n bạn nhiá»u. NhÆ°ng bạn có thể chỉ rã cho mình cách kết nối không. nếu có hình minh há»a thì càng tốt. mình má»›i sá»­ dụng loại này nên không hiểu biết cho lắm.

vuong_it
Sau khi cài đặt Activesync trên pc thì bạn chỉ việc cắm cáp vào pc và ppc thì nó sẽ tự nhận ra thôi, khi đó bạn có thể chép hoặc xoá bất cứ thứ gì bạn thích giống như là 1 ở đỉa mà thôi, muốn cài đặt file exe thì bạn bấm doubleclick vào file đó nó sẽ tự chạy và cài đặt cho đến khi kết thúc

lcsvn
Sao một số file minh làm đúng như cách của bạn nhung lại ko cài đặt dc. Minh biết là một số trương trình thì phai cai trên máy PC thì mới chạy dc, nhung minh lam vậy rồi mà vẫn ko chạy đc. Bạn giải thích ly do tai sao cho minh nhé.
Thanks.

dung07041974
Äúng rồi :grin: có 1 số file exe không cần phải cài đặt đâu bạn, Nếu file exe nào không chạy được thì bạn thá»­ chép thẳng vào thẻ rồi sá»­ dụng luôn nhé, nếu nhÆ° không được thì báo lổi nhÆ° thế nào bạn có thể chụp hình hoặc nói rõ câu thông báo đó nhé