PDA

View Full Version : có anh em nao bt lam thế nào kô

truongvinh01
01-06-2012, 11:18 PM
mấy bạn ơi có ai bt cho mình hỏi
hôm qua mình vào 1 trang web có nhiều soft thấy có 1 cái kô bt là phần mêm hay gì dow về thử cài vào máy n70 thi ra nó có 1 con doremon đi đi lại lại trên mành hình chờ.Từ lúc đó mình kô thấy cái màn hình mà để yên máy 1 lúc thì nó hiện ra có thể tùy chọn cho nó hiên ngay tháng hoăc text lên. tên nó là power saver nó kô hiện lên nữa kô bt có phải trùng hợp kô.
mình muốn hỏi làm cách nào tắt cái con doremon trên màn hình và làm cái power saver hiện lài chư cũ
cám ơn nhiều :neutral:

ctycblsbinhan
tui cũng xài con doremon do na`!đâu có liên quan j tới cái bạn nói là screensaver đâu. bạn vô setting chỉnh lại đi.cách duy nhất tắt con doremon đó là bạn phải tháo chương trình đó ra thôi, không tắt dc đâu..
cho tui hỏi thêm nà...bạn có chương trình nào cũng đi đi lại lại mà không phải doremon k?doremi cũng dc, pokemon hay misubilami cũng dc...có 1 con doremon riết cũng chán...

tanlapfireco
Bạn ơi bạn thử vào http://fullmaza.com/downloads/index.php?action=showgal&cat=21&page=1 đi mình tìm trong này

henry_le1
mình trỉnh lại cái bạn bảo rồi nó vẫn kô có lại đc cái đấy mình muốn có cái đấy vì mình mới có soft thay cái powersaver đấy thành nền động kiểu ma trân.
Thân...

saigon3mega
bạn chỉnh chỗ nào vậy bạn?nếu như theo bạn nói thì cái đó là screensaver,cài them mới có!bạn coi thử trong manager coi có chương trình nào lạ k?bạn mua máy về là có rồi hủh?mình trước đây cũng xài n70 nhưng cái power saver chỉ có phần time out thôi bạn...bạn nói bạn chỉnh chỗ nào để mình xem thử nhé!!

phongthoa
ah` mình chỉnh ở phần theme-> edit->powersaver măc định lúc chưa cài cái kia là có 2 lụa chọn 1 là để lịch 2 là để 1 đoạn text sau khi mình cài thì nó có thêm 1 cái là the matrix là cái mình muốn nó hiện lên nhưng bây giờ nó kô những kô đc còn kô hiện powersaver lên nữa kô bít tại sao hôm mua về vẫn có.

dhp
bạn àh, vậy chương trình đó phải cài mới có rồi bạn!bạn mua máy mới chưa sử dụng hay mua lại?có thể chủ trước của máy đã cài.còn nếu như mua máy mới tinh mà đã có cái phần đó thì bạn reset máy lại sẽ có thôi!nhưng làm vậy thì mất hết setting bạn nhé!cân nhắc kỹ nhé!mình sẽ coi lại nữa..hi vọng giúp dc bạn...

chinh186
bạn ơi mình thử lại rồi chỉ khi để cái the matrix nó mới kô hoạt đông thôi để
data end time thì nó laij bình thường nhưng kô dùng đc cái kia cũng tiếc hay bạn add nick mình rồi mình gửi cho bạn dùng thử xem bạn co dùng đc kô nha
nguyenkhachoang2002@yahoo.com máy mình mua mới ở bên nươc ngoài mình ở nước ngoài.