PDA

View Full Version : mod đừng xóa bài nhe!!

psmvn
01-06-2012, 11:20 PM
lâu quá mới ghé vào đây!không biết có ai còn nhận ra mình không nhỉ?các bác lequangnhut,tamada,raido,phamdangkhoa,qvinh,...kh ng biết có còn nhớ mình k nhỉ??hihi...ấy...còn bác gà ri (hung dữ tốt bụng nữa)!!!có xót ai thì đừng buồn nha, còn một bác thợ giỏi lắm ở đà lạt mà ngồi nhớ hoài không ra tên...
mình post bài trên kỹ thuật máy Nokia trên kia mà mấy member trên đó toàn spam bài k àh!!bực quá quay về đây hỏi các bác...
(mod đừng xóa bài nha!!)
mình có con 8801, bị rớt nên bây jờ mỗi lần vào mục tin nhắn khẩn cấp là bị khởi động lại!mọi phần khác đều bình thường...không biết nó bị j nữa...jờ muốn chữa bệnh thì phải làm sao đây?đừng chỉ em đem ra tiệm nha!!!trừ khi ở nhà thực sự k làm được!!!cần đồ nghề, đồ chơi j em cũng kiếm hết!chỉ cách cho mình làm nhé!!thanks mọi người!chúc cả nhà vui vẻ!!!

nhungnguyen122
Hu hu!!! Cảm động quá!!! Đoàn An về thăm quê kìa pà kon.
Hic hic!!! Tiếc là cái này mình ko giúp được, anh em có ai giúp được An giúp giùm cái.

dung07041974
về quê mà cũng không ai giúp được mình huh?nó bị j vậy các bác???muốn đem ra tiệm chạy pm lại quá mà không dám...sợ xách vỏ về quá!!!

minhchaubeauty
chài. Đồng chí AN DOAN vẫn còn nhớ đến GARI hung dữ àh. thank nhé. rất tiếc vấn đề này lại không thể giúp đc. có lẽ nên hỏi anh QUACHTUANAN ấy. Anh ấy giỏi lắm. PM cho anh ấy đi. sẽ có kết quả đó.
Nếu bên kia chán thì về bên này góp vui với anh em đi

vimexco
cảm ơn moi người.e k còn xài s60 nữa.nhưng mai mốt sẽ vô góp vui.bên này vui quá!mình sẽ hỏi bác QUACHTUANAN.chúc cả nhà vui vẻ

chanvietco
nếu sợ thì gởi thiên long đi.