PDA

View Full Version : Camera O2mini

john
02-06-2012, 09:05 AM
Các bác ai có phần má»m quay phim cho O2mini mà trong khi quay co thể tạm dừng, chuyển cảnh và quay tiếp không? Thứ 2 là cho em xin phần má»m tá»± dá»™ng ghi âm cuá»™c gá»i, nếu ghi ra định dạng *.amr thí càng tốt.

trevorquach
Phần má»m quay phim cho mini thì mình chÆ°a nghe thấy có cái nào đáp ứng được yêu cầu trên
Thứ 2 : dùng phần má»m Resco Audio recorder 3.2 , nhÆ°ng không phải định dạng *.arm nhÆ° bạn yêu cầu , mà nó có nhiá»u định dạng hÆ¡n cho bạn chá»n lá»±a
Chúc vui nhé !

dwengvn
cái này thì em có rồi nhưng cần định dạng xuất là *.amr cơ. còn vụ camera ki bác nhớ tìm dùm em nhé

lananh_hiep
PPC không support định dạng AMR thì làm sao có soft nào mà ghi âm theo định dạng này được! Bạn muốn có file .amr thì phải convert thôi.

doanhphuong
Camera soft đáp ứng được yêu cầu của bạn là CoolCamera của AtekSoft có thể tam dừng khi đang quay phim, bản mới nhất là 1.06. Tuy nhiên mấy hôm nay cũng chỉ tìm được bản full 1.04 (tôi up dưới đây), bản này bị dở là chế độ nightmode hơi yếu.
Bản 1.06 trial, nightmode sáng hơn, nhưng hạn chế là cứ quay phim 5' lại pause. Nhưng sau đó lại cho quay tiếp không giới hạn.