PDA

View Full Version : cho em hỏi về N80

vuongthaivan
03-06-2012, 10:59 AM
máy của em có chương trình Flash Player , khi vào chương trình này thì nó dòi phải có FIle dể mở , ai bít xin chỉ dùm em chương trình này xài như nào? Thanks các Bro trước nha !!!:grin:

nghiathanhwood
Thế trong máy của bạn có file Flash nào không???Nếu chưa có thì nó lấy gì để chạy chứ???Chương trình này cũng gần giống như chương trình xem film thôi ,nhưng cái này chỉ chạy file Flash có đuôi là *.swf.Have fun.

dung07041974
hix , trong máy của em kô có File FLASH , em vào rùi nhưng kô có FILE dể chạy :((. mà máy của em có dèn báo sóng sao nó kô nháy dều mà chỉ lúc nào bật máy lên dược có 10s là nó tịt???

bavico
He he.....bạn này vui tính quá.Trong máy không có file Flash nào thì nó chạy bằng gì chứ !Bạn có thể lên diễn đàn tìm một số file về để chạy thử chương trình xem sao (nhớ kiếm file có dung lượng nhỏ thôi - file dung lượng lớn quá nhiều khi không chạy được đâu)
Vấn đề đèn báo sóng thì mình không rõ lắm chứ máy của mình nó nháy hoài à he he.Cũng có thể chỗ bạn ở sóng không tốt lắm,bạn test lại coi mạng mình đang dùng hoặc tới chỗ khác xem sao nhé.
Mình gửi cho bạn một file Flash nè.Thử xem sao nha.Have fun.
http://www.4shared.com/file/8095709/5e5a4d22/valentinesday.html