PDA

View Full Version : 3250 không xoá được theme+không nhận CT sau khi tháo thẻ nhớ

xuanhoahcm
03-06-2012, 11:23 AM
mình sài 3250 sao cài mấy cái theme vào mà đến khi vào app.manager để remove nó đi mà ko thấy nó đâu cả.
trường hợp nữa là sau khi tháo thẻ nhớ ra và rắp lại thì máy nó báo "some soft is untruth....." và không nhận mấy chương trình đó nữa.
ai biết thì giúp nhé

thanhquy
Chuyện nhỏ thôi bạn àh, 3250 của bạn khi Remove theme tốt nhât nên đung đầu đọc thẻ đẻ remove:
* Hãy để computer của bạn ở chế độ đọc các file và thư mục ẩn đc nhé !!
- bạn vào thẻ nhớ chọn mục H:\private\10207114\import
Trong mục import sẽ có các mục theme của bạn, nếu cần xoá cái nào bạn cữ DEL như thường bạn nhé !!!
- Về trường hợp nữa là sau khi tháo thẻ nhớ ra và rắp lại thì máy nó báo "some soft is untruth....." và không nhận mấy chương trình đó nữa
Bạn có thể làm như sau:
Theo như mình biết thì tháo thẻ nhớ ra ngoài tất nhiên là mất các chương trình được cài đặt trên thẻ, nhưng khi lắp thẻ lại thì lại có các chương trình đó như bình thường bạn àh.
Nếu vẫn ko đc bạn nên Format lại thẻ nhớ và cài các ứng dụng, ca nhac, hình ảnh, game lại xem sao
CHÚC BẠN THÀNH CÔNG !!! nếu có vấn đề gì bạn cữ POst bài lên để anh em giúp đỡ .Nhớ thanks mình nhé !

tanlapfireco
bài này chất lượng úp cho anh em coi.