PDA

View Full Version : cho em hỏi tí về n81

truong3an
03-06-2012, 11:29 AM
pro nào cho em hỏi với..em xài n81 thấy trên wản cáo nó chơi dc 2 cái phím phía trê đầu gần camera...mừ em không biết xài nó làm sao??
em đã hack phone hack cả n_gage ..mừ em cũng không biết hark n_gage làm j`..em cài các game n_gage vào thì nó chỉ chơi bình thường như các game khác của dòng 3rd thui..pro nào biết ..chỉ júp em nha

vietgate
Cái này để chơi game n-gage (như game brother in arm, asphalt 3,...) khi vào game có hỗ trợ, hai nút này tự động sáng lên để sử dụng.

Bình thường game n-gage chính thức chỉ chơi demo thôi, muốn chơi full phải mua, hoặc dùng bản game đã qua "xử lý" mà muốn cài game loại này thì phải hack phone để can thiệp vào system hệ điều hành mới cài được, nếu không sẽ bị báo lỗi khi cài hoặc khi chơi.

Cá nhân tui thấy game n-gage đồ họa đẹp hơn và màn chơi phong phú hơn các game khác.

esthao
chuẩn ko cần chỉnh........................................... ...........
bibo

davidminhtang
thank pro em đã làm được ..có điền n81-8 chạy chậm wá..cài mầy cái game lớn lớn toàn đứng ko ..nên vẩn chưa test thử dc ..có cách nào cho n81-8g chậy nhanh lên ko các pro..ju'p em cái..

drvovanloan
Mấy game lớn đó là game gì vậy? Máy chậm có thể do các phần mềm cài trước đó chạy nền hoặc bị xung đột phần mềm hoặc game không tương thích. Nếu là game n-gage thì chắc chắn không phải do game đâu, tui cài vào thẻ trên N81-2G vẫn vào game bình thường không chậm chút nào.

esthao
03-06-2012, 11:30 AM
Mình vừa mua cái N81-2 nhưng hok làm làm cách nào tải game vào máy.Xin các chỉ giúp em với.Anh nào có game fifa 08 cho em xin với.Cảm ơn:grin: