PDA

View Full Version : gặp rắc rối với 1 số ứng dụng ????

vungtau
03-06-2012, 11:31 AM
Anh em ơi , tui có 1 số vấn đề , xin nhờ mọi ng` giúp đỡ .
1. Tui có + 1 nokia 6260
+ 1 thẻ nhớ RS-MMC
+ 1 MsvdriveE , down từ thienlong
Tui đang muốn chuyển các tin nhắn có trong C vào trong MMC nhưng ko hiểu chuyển kiểu gì ,anh em giúp đỡ với .thanks.
2. À anh em nào có link của recorder ko giới hạn dùng cho N6680 post cho tui với . Thanks n` .

mxuan
Mình xin trả lời như sau :
về vấn đề thứ nhất :
- bạn nên cài chương trình quản lý file như : selecQ , hay Filemanager ... , sau đó bạn xem mục tin nhắn của bạn lưu trong máy hay trên thẻ ( thông thường trên mày ) nếu trên máy thì nó nằm trong nhu7ng mục sau đây
c:\system\mail\.... bạn mở từng thư mục ra và kiếm, thế nào cũng tìm thấy , sau đó copy file đó vào thẻ nhớ là ok
- bạn có thể dùng một số chương trình quản lý tin nhắn và sao lưu tin nhắn dành cho S60 đã được up lên trong danh sách Dowload , bạn tìm và tải về
Về vấn đề thứ 2 :
Bạn có thể vào DS dowload mà dow về ! ở đó có đầy đủ
chúc bạn vui vè

nhodt
tui có filemanager nhưng ko thấy system trong đó ,bạn có thể chỉ rõ cho tui dc ko ? cảm ơn bạn nhiều .

tongyu_vn
nếu muốn bạn có thể dùng chương trình chuyển tin nhắn qua thẻ nhớ có tr6n trang Support của thiên long; nhưng theo tôi bạn không cần làm chi. Khi nhấn vào FileMan bạn sẽ thấy có thư mục MailBox, đó là nơi chứa thư; còn nếu vào phần System thì cũng được nhưng kiếm hơi lâu