PDA

View Full Version : Lại làm phiền các cao thủ trong diễn đàn 1 lần nữa,N82 trục trặc

vat_99
03-06-2012, 11:34 PM
Tôi đang dùng N82,từ hôm mua về đến giờ chưa dùng đến blootut,hôm ăny định bắn cho thằng bạn mấy cái ảnh thì không bắn đc,bật blotut cũng ko đc,mắy ko kết nối đc với blotut,tôi đã chỉnh các cài đặt mà vẫn ko đc.Mọi người có thể giúp tôi đc không.cám ơn rất nhiều.

may1hd
Diễn đàn bao nhiêu anh tài mà không ai giúp được tôi à.

tung
theo như bạn hỏi thì tức là bạn chưa biết cách gửi file qua bt hả,nếu cần hướng dẫn cách gửi thì bạn nên nói rõ ra..bài của bạn nói chung chung quá..
đây là cách gửi chung nhất nhé
Tìm đến file cần gửi,nhấn Option,Send,via Bluetooth, nó hỏi là có bật Bluetooth ko..chọn có ,rồi chọn Search device (máy kia cũng fải mở BT nhé,và ko ở chế độ ẩn mình nhé) ,đợi 1 lát nó sẽ tìm thấy máy kia,bạn bấm chọn máy muốn gửi file,lúc này nó sẽ báo là nhập passcode để kết nối 2 máy,bạn cứ nhập số gì cũng đc,và máy kia cũng nhập số mà bạn đã nhập vào máy bạn,rồi ok,thiết lập 2 máy đã hoàn thành,bây giờ bạn gửi tẹt hình nhé

phuochiep_corporation
Bạn thử vào tùy chọn của 2 máy xem sao, vào Bluetooth --> My phone's visibility --> chọn Shown to all nhé!