PDA

View Full Version : JavaScript ??????

psmvn
04-06-2012, 09:57 AM
lúc trước mình còn dùng FW25 thi vào trang mp3.zing.vn ko sao cả . Sau khi up len FW 30 thi vao trang mp3.zing.vn no báo lổi : Máy của bạn ko kick hoat javaScript. mình vào máy tìm hoài mà ko có . Ai bit chỉ giúp mình với

ngphk
Bạn vào MENU => ứng Dụng => Cập Nhật Ứng Dụng ( làm mới danh sách ) bạn sẽ thấy flash player mới nhất . bạn chỉ việc tích vào và tải vỠcài đặt thôi . khi cài lên được thì bạn có thể vào được mấy trang nghe nhạc online được đó . đã test trên trang nhaccuatui.com và nhac.vui.vn.

dnbcrwc417
mình cò vào cập nhật ứng dụng và có down vá» 4 phần má»n : 1 là Adobe Flash. 2 là lÆ°u trữ Ovi. 3 là Mail fox. 4 là nokia message . cài xong mình vào thá»­ trang mp3.zing.vn được 1 phút thì nó cÅ©ng páo : Trình duyệt của bạn ko há»— trợ JavajScript nên trang web ko cho truy cập.

chanvietco
Vậy trang đó dùng Flash player cao hơn như 9.1 chẳng hạn . bạn nghe nhạc online thì vào trang nhac.vui.vn hay nhaccuatui.com cho dễ nhé .

phulyfap
vào trình duyệt web rồi vào Options/Setting / General ...trong đó có 2 tùy chỉnh Java,bạn xem lại xem sao nhé

alex.chan
mình cũng có vào và xem thử , trong đó có 2 dòng nói vỠJava :
1 : Mã scriptJava/ECMA thì mình chá»n dòng " đã bật :
2 : Lá»—i Java/ECMAscript thì mình chá»n dòng " ko có thông báo "
Sau đó mình vào thử mp3.zing.vn được khoảng 10 phut thì cung có thông báo " Browser(trình duyệt) của bạn ko hỗ trợ JavaScript nên ko thể nội dung website này ! Xin bạn vui lòng bật chức năng hỗ trợ JavaScript và quay lai xem ! "