PDA

View Full Version : 1 Vài câu hỏi về N73!Mong các bạn giúp đỡ!

ptscdn
04-06-2012, 04:40 PM
Mình đang xài soft F-Secure Mobile SecurityTM (for S60 3rd Edition),nhưng khi nó bảo active,mình ghi đúng key vào,nó bắt connection internet(Để update server gì đó:confused: ),có cách nào ko vậy các bạn?Hay mình phải mở GPRS để active cái key đó?Trong khi cái cable máy mình đang kết nối với N73 trên Net,có cách nào connect nó qua cable với PC có kết nối Internet ko?Ko connect nó ko cho active key:cry: :cry:
Mình xài hàng xách tay,mà quên mất số PIN của N73,có cách nào lấy lại ko?Nghe đứa bạn bảo là mang lên Nokia Care,nhưng ko rõ giá cả ra sao,có cách nào reset PIN bằng soft hay bằng tay ko?
Mong mọi người trả lơì giúp nhé!:-D :-D

hamasco
04-06-2012, 04:41 PM
bạn tìm soft master code intal lên máy khác, sau đó nhập số imei của bạn vào nó sẽ cho bạn mọt mã code khac de ban nhap vào la dược, nhưng xong rồi nhớ đổi code về 12345 nhé

bachhy
04-06-2012, 04:41 PM
hic hic, em mới mua cái tai hs 28 về cho con N73 me,ma gắn vào nghe nhỏ xiu,dem cái tai nghe hs 28 qua nghe ben nokia 6630 thì nghe chất lượng tuyệt vời, em đem cái tai nghe cũ của con nokia 6630 qua nghe ben N73 me thi thay nó nghe hay hon lúc nghe bên nokia 6630
hic bac nào pro chi gium em lý do tai sao vói
cam on nhieu