PDA

View Full Version : mấy pro giúp em về cài phần mềm cho N95!!!

phongthoa
04-06-2012, 05:24 PM
Em mới mua con N95 của đứa bạn, lúc mời đem về em cài các chương trình phần mềm vẫn bình thường (ví dụ như chặn cuộc gọi, smart movies, hay là các theme...) nhưng sau đó em đã bấm Power + # + 3 + call để format lại máy ( đã lấy thẻ nhớ ra và đã format thành công ) thì sau đó em cài lại các phần mềm như trên lại không dc.
Mấy pro ai bít làm ơn chỉ em với. Cám ơn mấy pro lắm lắm!!!

vungtauvp
có lé lúc bạn chưa format máy đã được hack nên bạn mới cài được vì phần mềm đó chua sign bây giờ bạn phải hack phone hoặc xin file key cer sau đó sign phần mềm đó thì mới cài được

minhphuong889300
Những phần mềm tui cài đều đã được sign rùi hết rùi đó bạn ơi, hic.

marinehubvn
Vậy lúc cài các PM đó, máy báo lỗi như thế nào vậy bạn? post lỗi lên đây mình biết mình giải thích cho, nói chung chung vậy sao mà biết đường giúp chứ! :mrgreen:

gocuongphat
Xin lỗi mấy anh em trong diễn đàn, em wên là mấy phần mềm đã sign nhưng sign cho cái máy N93i của em trước đây, bi giờ đổi wa n95 mà wên số IMEI khác nên k cài dc, xin lỗi mấy bạn lắm lắm. Mà hình như topic sign online đã bị khóa rùi thì fải, hic.

minhchaubeauty
Close topic đó để giải quyết tất cả các nhu cầu của các thành viên đã yêu cầu trứoc đó,sau khi giải quyết xong topic sẽ mở lại và bạn có thể vào đó yêu cầu.Toàn bộ các bài xin sign ứng dụng không đúng nơi quy định sẽ không được giải quyết và sẽ bị dell ngay lập tức.