PDA

View Full Version : Cài game NGAGE cho n95

dogothanhhien
04-06-2012, 05:41 PM
Mình mới format lại máy n95, bây giờ không thể cài được game ngage. Sau khi format, mình hack phone xong, cài tiếp luôn patch.sis . Sau đó không thể cài game cho ngage được, copy vào folder n-gage xong, vào trong ngage nó không cho cài, chọn install thì nó chỉ nháy 1 cái, treo máy rồi quit ra khỏi chuơng trình ngage. Mình thử uninstall ngage rồi down bản mới hơn ở trang n-gage.com về thì mới cài được game ngage, nhưng chỉ được trial, cài tiếp patch.sis thì lại không thể vào được chuơng trình ngage nữa. Ai giúp mình với, trước khi format mình vẫn chơi game ngage như bình thường.

forimex
bạn phải cho mình biết là xài n95 phiên bản nào. và n95 khi ở phiên bản 30.0.015 thì ngage là đã full rùi nên không cần hack ngage nữa và chỉ cần hack phone để đỡ sign chương trình thôi nha bạn không cần down điếc ở đâu hết
vào forum mình down game về chơi thôi. chủ yếu là firmware máy bạn thì mới biết tại sao

ptscdn
bạn qua phần game n-gage ở trên cùng xem nhé, trang ở gần cuối mình vừa úp lên chia sẻ với các bạn đó. bảo đảm game full 99,9 phần trăm ........

vietgazprom
04-06-2012, 05:42 PM
Của mình là phiên bản 30.0.015 :D sau khi format máy thì mình đã chơi được rồi :D. thanks bạn