PDA

View Full Version : thẻ 1gb cho n70 bị lỗi

seclhanoi
05-06-2012, 11:04 AM
sao gần đây em xài thẻ 1gb cho n70 mà nó cứ báo lỗi hoài , nó ko cho copy vào cũng như delete nó báo là ko thể xóa hoặc copy được , trong khi dùng máy vẫn xóa được , fomat cũng ko được , mong các bác giúp em

thaloga
. dau tien ban hay backup lai du lieu tren may neu dc nha , sau do hay format the nho bang may tinh cua ban de cho no tro ve nguyen thuy (click chuột phai vao ổ dia the nho cua ban kiem chu FORMAT nha ), sau khi xong ko dc cai bat cu cai gi len the ma hay bo the nho cua ban vao may dt format them 1 lan nua , xong bao dam the nho cua ban hoat dong binh thương. minh cung dang xai n70 va the nho den 2gigabite.co gi thac mac ve n70 cu mail cho tọi kyoasuma6891@yahoo.com

hunghalico
Mình xài N70 ME cài game K Rally o chạy đươc hic...hic....!Bạn đả chạy được game đó chưa?Mình nghe 1 số người nói là do máy đang chạy nhiều ct nên game nặng o chạy được ,o biết có phải do ct scan VIRUS của máy mình o? Bạn còn biết ct nào luôn chạy trong máy o choi mình biết với để mình bỏ bớt ct đi!Cảm ơn bạn nhiều!

nhatlinhltd
Minh ko biet ban choi game Rally cua N70 hay n73 nua , nếu là n73 thì rất chậm và thậm chí ko thể chơi , bạn hay check lại nha , Nếu máy n70ME của ban con zin chua chạy lại PM thì tôi khuyên bạn hạn chế việc update new version vì phần lớn nó ko thay đổi gì nhiều đâu mà lại tốn tiền nữa ,máy tôi đang sử dụng là n70 thường, mua lúc mới ra tới bây giờ chưa hề chạy lại pm cung nhu update new version mà cũng có thể nghe đc nhac wma vay , đặc biệt có the su dung the nho 2gigabite toc do on dinh ko bi cham nua ( toi moi mua va dang su dung loai the 2g nay ,mươn biet chi tiet vao mobymemory.com ma xem nha ,toi ko noi doi dau 8) ). ban ko can thanks dau. chuc thanh cong! neu co gi thao luan voi minh wa email kyoasuma6891@yahoo.com.:mrgreen:

alex.chan
Mình cũng xài N70 lúc mới ra đây, hôm bữa ra Nokia care vệ sinh máy, sẵn tiện update version luôn. Update thành N70 music edition công nhận chạy nhanh hơn nhiều, cũng có thể là do ko bị vướng máy files rác của những phần mềm cài thêm. Nhưng dù sao thì nó cũng chạy nhanh hơn nhiếu, mặc dù từ lúc mua đến giờ chạy rất ổn đinh. Nhân viên trong nokia care cũng có nói dòng N70 thấy ổn định hơn máy dòng khác.
Hình như N70 hay N70 ME cũng đâu có chơi được wma ????? trừ khi cài thêm soft

utes
N70 cua minh đang su dung cung nho soft moi co the nghe dc nhac wma , muốn biet toc do cua may co thay đoi hay ko rat de. ngay trươc minh xai the 512mb may chay cham ri bay gio đoi sang the 2g may tu nhien chay nhanh hon THẾ mới lạ chứ , mình muốn biết gia tiền cua vỏ va ban phim n70me zin bao nhieu (đen nguyen con luôn đó)

raytuner0717
Hiện tại chưa có vỏ Zin đen đâu bạn oi!Vỏ linh kiện củng rất ok và chắc chắn giá từ 200k-300k tại mainguyen!

vietgate
mình mươn cai vỏ mau đen toàn bộ thôi và ban phim đen nua , hàng linh kiện cũng dc ko sao. Nếu có ai đăng hình no lên thì chỉ mình nhá !8)

nhan.le
ở ngoài bán thì 200-300 ngan. Bữa mình vô Nokia vệ sinh máy và hỏi thì nó bán > 1tr :grin:

hosontu_xhoa
Bạn ơi giúp mình nữa với!N70 của mình hiện đang dính virus.Mình muốn format lại tòan bộ thẻ nhớ và điện thoại đẻ cài lại cho an toàn.Mình đả bakup lại thẻ nhớ,rồi format thẻ nhớ trên máy tính,nhưng máy tính báo format thẻ o được,no đòi cần drive gì đó!Bạn biết làm sao để cho thẻ nhớ và điện thoại trở lại như nguyên thủy o chỉ giúp mình với!Thanks bạn nhiều!