PDA

View Full Version : Nơi giải đáp những thắc mắc về game S60 cho anh em

ctyxdcaosu
06-06-2012, 09:33 AM
tui đang xài con Ngate QD. Rất thích chơi fifa... hic, nhưng trò fifa này kỳ quá từ fifa 2005 cho đến 2006. khi cài vô chơi, mới đá được chút xíu , nhiều khi mới giao banh, là bị treo máy, phải tháo pin ra lắp lai. hic:cry:
đã download thư viện lib chuẩn về rồi mà vẫn bi.
các bác có ý kiến gì không? tui đang mong đợi. thanks
Máy hiện cài đặt thêm kobe. ultra mp3, smartmovie, pvplayer, games recon, doc file pdf, rgo. thanks!!

qhai959
Sau 1 tuần sông chết với Sim ,cuối cùng mình đã phá đảo đc trò chơi ,thấy anh em trong THiên Long có nhìu thắc mắc về Sim nên mình lập Topic này để chia sẻ kinh nghiệm chơi Sim của mình , anh em cứ hỏi ,mình sẽ trả lời tất cả :grin:

quanthoigian
Mình có hai thắc mắc cần nhờ bạn?
Thứ 1 : bạn up hộ mình cái save game clear The Sim được ko?
Thứ 2: mình chơi đến ngoài đường nhà ông chú, có đoạn mấy chiếc xe mô tô chặn lại ko đi tới được...Nghe người ta nói lấy mũ bảo hiểm cho thằng gì trùm khăn xanh trên đầu ấy, mà mình tìm hoài ko có, bạn giúp mình cái được ko? nhân tiện chụp cho mình bức hình luôn nhé ! thanks

wine
1: save clear là save gì ,có phải là save khi mình phá đảo Sim hok nếu phải thì đây ,mình chỉ còn lại 1 Quét nhỏ thôi
2: cái nón bảo hiểm ấy là Helmet ,nó nằm ở bãi đất hoang đối diện cửa hàng bán vật dụng gia đình đó ,đến đó se kiếm ra thôi ,have fun

vnntechnet
Bãi đất có mí con sóc ý à? mình tìm hoài ko có ((

truong3an
có chú bạn cái mũ đó màu đỏ mình tìm ra ra va dua cho nó qua nhiem vu ròi mình cung sap pha dảo ròi. còn neu nhu ban vào bãi đat hoang dó mà ko co tuc la ban chua nhận nhiem vu. ban phải nhận nhiem vụ đã chứ.( ban gap thàng Dusty Hogg nhận NV ròi sẽ co 3 NV o cai cờ lê
1 noi chuyen voi thang day den 25 diẻm
2 lay cai mũ dỏ o bãi dat hoang co may con soc cho no
3 sủa cho nó cai xe may ỏ gàn quán Bar
====>Goals complet " nhiem vu hoang thành"
chuc ban sóm ra ngoài thành phố ra ngoài thanh phó vui lám ban ah. có xe máy đẻ di , di cau cá di tap thẻ thao , vào thu vien...vv v..
ban kia oi cho mình hoi nhiem vu o trang 3 o cai tui tien thu 2 nhiem vu nhỏ thu 2 " Befriend the Cop that Closed the Club ( ReL 30 ) có phai la noi chuyen voi ong canh sat đén khi Rel dươc 30 la qua nhiem vu khong
ỏ trang 3 mình vướng mõi NV dó là qua trang 4 ỏ trang 4 gap ai de/ lay NV hả bạn
ah` cho mình hoi mình suốt ngày bi bat di tù thôi mat 1000 nop phat tiec quá sao the nhỉ no noi do mình chua nôp thué hì hì ban biet vì sao ko
N-Gage ko co trò Sim ko phải là N-gage
toi yeu N_Gage toi yeu Sim

marinehubvn
luckyboy1510 oi mình gà quá tham ja diẽn dàn bao lau mà chua biet cach up file len minh muốn up file game va PM dang zip,sis,save len cho anh em cùng chia se nhung ko biet cach
ban chỉ mình vói
giup mình nhé ban hiền

cpse.hcm
Nói thật với bạn nhé ! ở cạnh quán bar ko có lấy một chiếc xe nào cả ! chỉ khi mình cài save game của bạn lucky vô mới có thôi, còn ở game mình, chơi đến nói chuyện với thằng ấy 100 điểm có dư mà thấy nó cho nhiệm vụ gì đâu? lạ thế? bây giờ đang cài save game của bạn lucky chơi nhiều nhiệm vụ kiếm tiền hay lắm !
Cho mình hỏi căn nhà ma các bạn hồi trước hay bàn là gì? mình ko biết nó nằm ở đâu cả? với lại cái nhà ở phía trái bản đồ trông có vẻ kì bí nhuwg mình ko tìm được đường vào là sao? có lối nào vô đó hay ko :|

trevorquach
Bạn muốn up save game của bạn lên phải có cài winrar ở pc của bạn ! sau đó cài phần mềm quản lí file FExplore cho n gay ! vào ổ đĩa C của n gage C/System/Apps/6RAK và copy cái file save ấy, sau đó ra ổ E và paster ra. Kế đến lắp thẻ nhớ vào đầu đọc, căm vô pc rồi dùng winrar nén nó lại, nhấn chuột phải vô file, chọn add to "The Sim" rar...ấy nhé !
Sau đó lên đây post bài, khi post chọn thẻ Đổi sang khung lớn rồi chọn cái mục tải file đính kèm ấy, chọn đường dẫn và upload cái file ấy lên thoio, nó up xong ta gửi bài sẽ hiện ra đây !

hlfumiture
vay là ban chua dươc phep làm đến nhiem vụ đó. ban cho mình biet ban đã làm den nhiem vu nào rồi. 2 trang 1 va 2 của nhiem vu la phải lam theo thú tụ đó ban ah`. vay mình tin chac ban chua dươc thàng quán khăn giao nhiem vụ thì làm sao mà có mũ dươc lam sao mà co xe may mà sủa co noi den 100 chú 1000 cũng the thoi ban hieu ko
ban noi minh nghe ban lam den NV nao ròi mình chỉ tiep cho
phàn save cua ngươi khac la dẻ tham khảo rieng mình mình thich tự tay cày cơ mói vui khi thanh cong moi sướng tụ thương cho mình 1 dieu thuốc hi `hì
cho phep minh up thủ file seve cua minh len
neu dc mình se up nhièu game hoi bi cool cho cac ban