PDA

View Full Version : Không hiểu 3250 này nó đang bị làm sao nữa giúp em với

dogohuyhoang
06-06-2012, 10:10 AM
Mình đang sài 3250 không hiểu tai sao khi mình vào nghe nhạc thì cứ độ chục bài là máy báo lỗi và bị out ra khỏi chương trình...không treo máy nói chung không bị sao cả máy vẫn ngon chỉ cần vào lại phần ca nhạc và chạy típ...và tất mhiên cũng chỉ được lúc là nó lại tự out...thế mới đau chứ...em nghi nó lỗi phần mềm...đi chạy lại một lần ở 18 Điện Biên Phủ...tưởng hết....ai ngờ về hát được lúc là nó lại chứng nào tật ấy...hôm nay em lại chạy lại phần mềm ở 21 Trần Hưng Đạo....fomat hết cả thẻ...tưởng ngon ai dè hát hơn chục bài nó lại thế...mà chu kỳ của nó rất vớ vẩn...lúc thì được khá lâu hơn chục bào thì out khi thì được 2 bài cũng out...em chịu không sao hiểu nổi...mà nó cứ hát được gần hết bài mới out...em nghi lỗi bài hát...nhưng thoát ra vào lại, bật hát chính bài ấy thì nó lại chơi ngon lành...Vậy xin các cao thủ chỉ cho em bít giờ em phải làm sao...chứ em ngai wa...mấy lần bạn gái em mượn nghe nhạc..nó cứ giở chứng làm em ngượng hết cả người!Xin cảm ơn các anh trước...tiện thể cho em hỏi muốn fomat lại máy 3250 thì em phải làm thía nào!
Chân thành cảm ơn cao thủ nào có thể giúp em...xin hứa sẽ hậu tạ....ĐT của em:0915924492
Em ở HN

chinh186
ra Nokia care update verrsion lên 3250 Express đi.

thanhtinctm
Bạn lại chua đọc kỹ xem tui viết gì rùi....chạy lại hai lần rùi va máy tui là 3250XM rùi còn chạy gì nưa..!
CHán quá chẳng nhẽ không ai có thể giúp được hay sao chử!

nhatlinhltd
Không ai giúp được em sao chứ

vnformosta
bạn thủ cài bản nghe nhạc khác xẹm có ở trong thiên long đó.hay thử fomat lại lại máy xem ban an nút bật nguồn rồi ấn số 3 sau do ấn tiếp hai nút *và nút goi đi xem có được khộng.nho la giữ môt lúc nâu thì moi được

glsvn
Cám ơn bạn nhiều nhưng mình chạy lại phần mềm con chẳng ăn thua thì fomat liệu có ích gi...mình đang nghi là lỗi the.nhwng vì tình trạng của nó rất bất thường nên không bít là tại cài gì nữa lên Nokia Care cứ đòi phải mở may..hix mà mở máy thì mình hổng muốn tý nào....chỉ sợ lợn lành chữa thành lợn toi từ hỏng cái này sang bệnh khác thì toi em!Vì mọi cái vẫn ngon lành mà chỉ mỗi cái nghe nhạc là lởm thui!