PDA

View Full Version : Hỏi về Samsung I-300x

may1hd
06-06-2012, 09:08 PM
Chào toàn thể bà con đang sài smartphone chạy bằng hệ điều hành Wimdows Mobile 5.0. Mình vừa mua con Samsung I-300x, về dùng thấy khá hay, tuy nhiên hai phần mềm nghe nhạc được cài sẵn trong máy là Samsung player và Windows Player lại không có Equalizer. Mình ra cửa hàng cài thêm phần mềm nghe nhạc Coreplayer có equalizer những về chạy thì lại nghe được mỗi một bên tai nghe mới bực chự Bà con cho hỏi cách nào chỉnh để coe thể nghe được cả 2 tai ko? Và ngoài Coreplayer, còn phần mềm nghe nhạc nào có equalizer mà dùng được cho I-300x không? Nếu có thì đến đâu để cai? Mình đang o HCM. Cảm ơn bà con nhé! Mong nhận được hồi âm từ phía bà con nha.

thanhlong_company
Khi ban chạy chương trình nghe nhạc của máy lên. Bạn bấm phím * thì Equalizer hiện lên mạc sức mà bạn chỉnh. Chúc bạn vui

thienanfurniture
I300x xài win2003.Ngoài coreplayer ra bạn có thể dùng TCPMP for smartphone.0.72RC1 tính năng tương tự nhưng chạy châm và chiếm nhiều bộ nhớ hơn.Việc coreplayer nghe được 1 bên có thể pm coreplay của bạn đã chỉnh trong mục(tools-preferences-stereo mode)bạn đã chuyển thành mono right hay left nên chỉ nghe 1 bên.bạn hãy thử chỉnh lại thành stereo xem nhé! chúc vui!à!nếu bạn dùng i300x như mình chuyển file film vào máy mà dùng jetaudio plus VX để nén là trên cả tuyệt vời luôn đấy!hình đẹp cực đẹp và âm thanh cực hay luôn!