PDA

View Full Version : SUDOKU bản xịn dành cho OS 9.1 đã đăng ký

lagiangfpc
06-06-2012, 09:25 PM
Đây là bản Sudoku xịn mà nokia đã mua bản quyền để cung cấp cho N73 ME.
Bạn copy tất cả các file có trong từng folder vào các folder có tên tương ứng trong thẻ nhớ theo đúng đường dẫn nhé. Nếu folder nào trong thẻ nhớ chưa có thì cứ copy luôn cả folder đó vào. Máy sẽ tự động cài sau khi bạn chép đủ và đúng file hoặc foldel theo đường dẫn.
Nhớ thank để động viên nhé!
" VỢ LÀ ĐỊCH, BỒ LÀ TA. Ở TRONG LÒNG ĐỊCH LUÔN NHỚ VỀ TA, CHIẾN TRANH XẢY RA LẠI VỀ VỚI ĐỊCH":grin:

lananh_hiep
sao mình chép rồi mà ko tự cài vậy ~!!!

hamasco
Hugo Bosss nói đúng đấy!
Bạn kiểm tra lại xem đã chép theo đúng đường dẫn trong thẻ nhớ hay chưa?
Trong thẻ nhớ các thư mục Private, Resourse, Sys đều mặc định ở chế độ hidden nên khi mở thẻ thông qua Nokia PC Suite thì bạn sẽ không thấy các folder này. Tuy nhiên, khi dùng đầu đọc thẻ để chép dữ liệu thì các folder này vẫn sẽ hiển thị mờ. Nếu bạn không có đầu đọc thẻ nhớ thì khi kết nối điện thoại với máy tính nên chọn chế độ kết nối của điện thoại là Mas storage - bạn sẽ thấy tất cả các folder ẩn nằm trên thẻ hiển thị mờ - tất nhiên là dù hơi mờ nhưng vẫn thực hiện các tác vụ một cách bình thường.
Bạn nên mở song song hai cửa sổ window, một cửa sổ là folder mà bạn tải về, một cửa sổ là của thẻ nhớ rồi xem cái folder nào trùng tên nhau thì chép file ở trong đó qua, cái folder nào chưa có thì chép nguyên cả folder qua thẻ luôn.
Chúc thành công.

thanhthangfurniture
ối trời ơi !! mình đâu p con gà. chép đúng rồi mà ko chạy. :confused:

nhathoang
úi trời !!! mình sợ cái này rồi đó. nó ko tự cài, và mình đã phải vào Private\10202dce để lấy file .SIS ra cài, thì cũng cài được. cài xong reset đàng hoàng rồi, mà cứ vào chơi cái là treo máy ( màn hình đen kịt ) phải tháo pin ra mới được. thôi mình xin kạch cái bản này. mình dùng bản kia mất 1 sms đăng ký dùng còn ngon gấp tỷ lần bản này. hixxxxx :???:

mktkimthanh
Bạn cứ check lại lần nữa xem sao, nhiều người cài được mà. Bản này có nhiều cấp độ 4x4,6x6,9x9 và có nhiều mức độ chơi từ dễ đến khó. Bản bạn dùng của mobihotdog chỉ chơi đến cấp độ 6x6 thôi.

nghiathanh2000
Mình xài N80, chép vô thì nó có tự động cài, nhưng mở lên chơi ko đc, nhấp vô nó chớp 1 cái rồi y nguyên cái màn hình đó không chạy lên trò chơi, bạn nào giúp mình với!

drvovanloan
Hôm rồi Format thẻ nhớ con N73 lại mất cái Sudoku buồn muốn chết đi được. Hôm nay nhờ bạn mà mình đã tìm lại được niềm vui. Cám ơn bạn rất nhiều nhiều.....

vietnam1
06-06-2012, 09:26 PM
N95 cũng thế này. Không có Sudoku như N73 chán quá.