PDA

View Full Version : Hack Game Mobile( tiền,lv,kinh nghiệm ...)

henry_le1
06-06-2012, 09:28 PM
Mình xin lập topic này để các bạn cùng bàn luận mình chưa bít cách pót hình lên web được mong các bạn thông cảm các bạn coi hình bên dưới . mình đã hack được hầu hết các game:mrgreen: mình sẽ hướng dẫn sau mong các bạn thông cảm nha có gì thì mail cho mình the_heart_of_master@yahoo.com

raytuner0717
mình viết xong rùi nè mong các bạn xem và cho ý kiến

haithanhakatonbo
dow ve winzip mo ko dc ... sao ma hack day ko bit nua viet lai cai nao ma winzip mo dc do

vnntechnet
giải thích bài bản 1 chút đi nói kiểu này ai ma biết cho được.
mà ông có hack được tiền game tankzor ko vậy , có thì gửi tui 1 file nhé hehe

utes
còn đây là save của pokemon emeral minh hack được bằng Soccer các bạn dùng thử nếu thích thì các bạn down phần save của Soccer ở dưới và chép nó vào chỗ bạn cài Soccer
. Trong đây là phần hack item bạn vào trong pc của nhân vật rồi hack

huunghi
nó đây trong đây còn có rất nhiều file của các game khác các bạn tự kiếm nhé

gocuongphat
Bạn ơi cho mình hỏi, bạn có hack được tiền trong game tanhkzors pro bản 6.0 mới nhất không? nếu có thì bạn cho mình xin file và chi mình cách cài đặt nha! Thanks bạn nhìu

thao
game download ở đây: IWIN Online - Tien len, phom, ta la, xi to, co vua, co tuong online - Download Games online for Mobile, iPhone, Android & More (http://hatinhvn.com/diendan/redirector.php?url=http%3A%2F%2Fiwin.vn%2F)

còn hack ở đây:

Xin chào các bạn tôi tên Nguyễn Anh Phương và bạn tôi Phạm Tấn Minh đang là sinh viên năm 3 của trường Đại Học Bách Khoa Tp Hồ Chí Minh ngành công nghệ phần mềm. Sau 1 thời gian chơi game trên mobile đó là IWIN và Vitalk và rơi vào tình trạng hết tiền nên chúng tôi quyết định nghiên cứu về việc HACK tiền của game cuối cùng cũng thành công.

Bằng việc tạo tổng đài ảo gây ra lỗi sự cố trong việc nạp tiền khiến cho số tiền game thủ cũng vì thế tăng lên.

CÁC BƯỚC THỰC HIỆN HACK CHO GAME IWIN ĐÁNH BÀI

Bước 1: Các bạn sẽ gửi tin làm cho tổng đài bị lỗi trong hệ thống
Cú pháp: WIN<khoảng cách>NAP<khoảng cách>errorwin gửi 8688

Trong đó “WIN” là tổng đài game IWIN.“error8688” sẽ làm cho tổng đài xảy ra sự cố. Đặc biệt, tổng đài 8688 là tổng đài do chúng tôi tạo và sẽ không tốn tiền khi gửi tin nhắn ở bước này so với khi gửi tin tới Tổng đài IWIN là 8677

Bước 2: như các bạn đã biết là chỉ được gửi 3 tin nhắn để nạp tiền vào tài khoản cái này để hạn chế hack của nhà sản xuất.hack win củng tương tự chỉ dc gửi 3 tin

Bước 3: Soạn tin với cú pháp

HACK<khoảng cách>WIN<khoảng cách><tên tài khoản><khoảng cách><Số tiền hack>gửi 8688

Bước này dùng để khai báo tài khoản của bạn.

CHÚ Ý: số tiền hack tối đa là 50.000.000 nếu nhiều hơn sẽ bị band nick.

MẸO: chúng ta hack cho nhiều tài khoản sau đó chuyển qua

CÁC BẠN PHẢI NHẮN TIN ĐÚNG CÚ PHÁP MỚI HACK ĐƯỢC MÀ NẾU SAI THÌ KHÔNG ĐƯỢC GÌ HẾT. CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

hvtorcvn
anh coi chung lua đảo và virut do ,heeeeeeeeeeeeee
cản thân nha

truongvinh01
Ban oi, ban co phan mem hack game gomobi hk? neu co thi pm mik sdt 01673148801, mik se mua voi gja cao.Nho nha bn, mik cho do. ma pan chj mik cahch hack ln nha. hj:mrgreen::mrgreen::mrgreen::mrgreen::mrgreen: