PDA

View Full Version : làm sao để xóa các triệt để phần mền ra khỏi ĐTDD??!!

gocuongphat
06-06-2012, 10:00 PM
Em mới biết SYMBIAN là gì!! hì hì hì... cũng đang dọc phá các phần mền cho vui. Nhưng vấn đề là cài vào thì nhiều nhưng em không biêt đường nào mà xóa cho triệt để những gì mình cải vào hết.
Cách duy nhất hiện giờ em biết là vào (Memory card)E:\System\Apps\... để tìm và xóa các thư mục, file đã cài đặt.
Tuy nhiên cách này không được hữu hiệu với các chương trình như: AutoKeyLock, Wallpaper,....
Các huynh có ai biết thì chỉ giúp em cách xóa triệt để với. (có chương trình nào giúp ta làm chuyện đó không? Giống như các chương trình remove của Window đó)
Cảm ơn!!

phongthoa
Bạn vừa tự gây khó khăn cho mình đấy.Muốn remove 1 app ra khỏi máy thì váo tool==>app.manager==>chọn app muốn bỏ==>remove.

tung
Hu hu hu... không biết có phải là do mình phá xóa bậy bạ hay không mà trong app Manager lại không có hoặc có rất ít app mình đã cài. Do đó mình mới chơi thủ công và hơi "chuối" như vậy.
Anyway!! Thanks alot for your answer!!!

ctycpsmdt
Khog phai tu nhien ma` no' mat dau ma` ban da~ vo tinh xoa mat' cac File trong system/instant o trog may' hay tren the nho' nen no' moi the' do' .
Lan` sau ban dug xoa cac file do , dung la` no' khog co' tac dug gi` nhug ma` no' co'vai tro` rat lon de ma` xoa App do' , no' cug tuog tu nhu la` cai' phan` Uninstant trog win vay .
Hay tim hieu them ha,va` chuc ban may man .

may1hd
mình nghĩ là bạn nên vào cả ổ E để xóa và vào Tool nưa.Như vậy sẽ triệt để hơn nhiều

henry_le1
ko cần phải vào tool làm gì cả. chỉ cần làm như bác này là sạch sẽ 100% bạn ah

cpmhoabinh
Nếu phần mềm nằm trên thẻ thì bạn vào system>app muốn xóa gì thì xóa.Nhưng bạn phải có CT quản lý file như selectq hoặc filemanger thì xóa trực tiếp xóa luôn trên máy.