PDA

View Full Version : help me !

sinemb1212
29-05-2012, 01:10 PM
em moi vao nghe mong cac su huynh giup do.Em co con Simenns A65 muon Unlock thu len da Cut Test Point nhu MC60 va dung Friea 15 chon C60 de unlock.Nhung khong hieu sao unlock mai ma khong duoc.Em tuc qua dung het suc de cut sau them.ket qua la van khogn unlock duoc ma man hinh bay gio khogn hien thi nua.Cac su huynh cho em xin 1 chut kinh nghiem moi.thanks you

vntsinh
29-05-2012, 01:11 PM
Cách làm nhÆ° vậy của bạn là ok rồi nhÆ°ng dùng Friea thì ko giải quyết Ä‘c con này đâu .Bạn Load cái này vá» chá»n mobile rồi ấn unlock là ok :D
P/S ver này cổ rồi nhưng với máy A65 thế là đủ bạn à

phongthoa
Cắt sâu quá có thể liệt phím
Còn die là do dùng tool không đúng, sai eep rồi thì làm sao mà unlock để lên nguồn bạn mitsumi

thanhphatwood
hehehhe anh trai Æ¡i Ä‘á»c bài ko kỹ (Em tuc qua dung het suc de cut sau them.ket qua la van khogn unlock duoc ma man hinh bay gio khogn hien thi nua) ko Ä‘á»c Ä‘oạn này nên hehehe :) nghÄ© la bạn đó dùng Friea thì ko Ä‘c nên má»›i post..hồ đồ ..hồ đồ quá hihihihi

utes
Siemens không unlock được, nhÆ°ng vẫn die là chuyện bình thÆ°á»ng bạn nhé, vì khi unlock nó sẽ can thiệp vào eep nhÆ°ng không xá»­ lý oke thì ... :mrgreen: