PDA

View Full Version : Có pác nào giúp em không

factec2003
09-06-2012, 09:16 AM
Em vừa format thẻ nhớ cho con N72. Kết nối điện thoại và máy tính bằng cáp thì PC vẫn nhận thẻ nhớ như bình thường. Nhưng nếu cho thẻ nhớ vào đầu đọc và kết nối với máy tính thì máy tính vẫn nhận nhưng khi copy file nào đó vào thẻ nhớ thì nó báo lỗi. Trước khi format thì em dùng bình thường. Mong các Pác chỉ giáo. Cảm ơn các Pác nhìu

dmcqngai
cho thẻ vao Pc formay lại, sau đó cho vào Điện thọai format lai lần nữa rồi cho vào pc xem có chép được gì không nghe
còn không thì dùng thằng này format lại nếu mà không được nữa thì bạn nên mua the khac là vừa hoặc ra tiệm bảo hành nghe
mạng cùipáp quá không up lên được vào forum search chương trình format the nhớ cho điện thoại là có về làm thử

tholvt
Pác có chương trình format thẻ nhớ thì up cho em. Em tìm mãi nhưng ko thấy. Cảm ơn Pác nhìu nha

khangdn
Em kết nối được với máy tính được nhưng không copy chương trình nào vào thẻ được. Mong các Pác giúp đỡ

khangdn
nếu như thẻ microSD thì xem lại cái đuôi thẻ xem nó có nút clock, bạn xem kỹ lại xem nó mở hay đóng .nếu như nút clock tên duôi thẻ đóng thì bạn mở ra rồi coppy bình thường thôi !! chúc thành công
mạng cùi páp không up được cho D/c mail đi mình sent cho

latitudetree
Cảm ơn tất cả các Pác nhé. May quá, đó là do máy tính của em bị lỗi, em ghost lại xong xuôi dùng ok rùi. Cảm ơn tất cả các Pác đã giúp em. Thanks các pác nhá. Thienlongforum number one

qpham
Cảm ơn tất cả các Pác nhé. May quá, đó là do máy tính của em bị lỗi, em ghost lại xong xuôi dùng ok rùi. Cảm ơn tất cả các Pác đã giúp em. Thanks các pác nhá. Thienlongforum tuyệt vời

vnbcp
No spam !!!!!! :D