PDA

View Full Version : Kíu em với - P800 ???

davidminhtang
29-05-2012, 07:24 PM
Vấn đề 1: các bác cho em hỏi thêm là khi em format lại máy thì vô phần System Infomation chẳng thấy cái thông tin về CDA Version đâu nữa : nó ghi là : UnAvailable là sao ạ ? vô lí wa' !
Vấn đề 2 :sao em khi em cắm tai nghe để nghe nhạc thì chỉ nghe đc. 1 bên thôi vậy ? bên còn chỉ nghe thấy cái tín hiệu của máy thôi , còn nhạc thì đêk thấy đâu , hizz hiz . Có phải vô đâu để chỉnh không ạ ? em dùng P802 !
Nghe nhạc mà nghe đc có 1 bên thì tức quá mấy bác nhỉ ? hiz
Vấn đề 3: Khi up lên Firmware đời cao hơn thì ngôn ngữ mặc định của máy có còn không vậy? ( máy em có 2 language là English & Chinese -máy của Chinese mà ) hay là chỉ có mỗi English thôi vậy bác ? chẳng hạn như em muốn up firmware của v800 thì máy thỉ còn mỗi ngôn ngữ Tiếng Việt thôi hả các bác ? hay là gồm cả English nữa ?
Cám ơn các bác trước !

phuong_huy
1. Nó báo vậy là nó hổng có hiểu Bluetooth hay sao đó.Từ từ nó sẽ hiểu.
2. Xem cái tai nghe có hư không?
3. Up firmware khác nó biến mất hết ngôn ngữ...Và chỉ còn English muốn có tiếng việt thì phải cài vô

henry_le1
1.CDA thì liên quan rì đến Bluetooth hả anh ?
2. Tai nghe của em là tai nghe của Mortorola E680 mới cứng anh à , nhưng chắc là nó không nhận anh nhỉ ? :(
3. Về câu này thì em mới thực sự cám ơn anh , em đang định đi up lên firmware của v800 , nhưng không biết up ở đâu ? à , à, mà anh ở TPHCM nhỉ ? hizz , có ai biết ở HN có chỗ nào flash không ?

petrosetco
à , quên mất bác cho em hỏi thêm là muốn cài các chương trình vào P800 thì cài ntn ạ ? copy vào thẻ nhớ >>> cắm vào máy chẳng biết nó nằm ở đâu mà intall nó ra (Vô applicartion không có :( ? )
P800 có s/d THAME được không bác ?