Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam

Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam (http://dienthoaididong.sangnhuong.com/index.php)
-   Các mạng ĐTDĐ tại Việt Nam (http://dienthoaididong.sangnhuong.com/forumdisplay.php?f=96)
-   -   MobiFone cảm ơn khách hàng với "quà 3G" (http://dienthoaididong.sangnhuong.com/showthread.php?t=107116)

hvtorcvn 13-06-2012 11:03 PM

MobiFone cảm ơn khách hàng với "quà 3G"

Thấy tổng đài có SMS gửi tới máy rồi, nhưng nghĩ có nhiều người chưa biết nên share thông tin này cho cả làng cùng biết. Thông tin hóng hớt được cụ tỉ là:
“Từ 5.4.2010, MobiFone tiến hành một chương trình khuyến mại 3G bổ sung nhằm cảm ơn khách hàng nhân dịp liên tiếp nhận được các giải thưởng về mạng di động. Theo đó, từ 5.4-9.4.2010, MobiFone sẽ miễn phí 25 phút gọi Video Call nội mạng cho tất cả các khách hàng. Cùng thời gian này, MobiFone còn miễn phí 250 MB dữ liệu cho tất cả các khách hàng đang sử dụng dịch vụ Mobile Internet và FastConnect 3G”.
Lưu ý anh em là khuyến mại với 3G thôi đấy nhé, chứ ông nào dùng GPRS tưởng được dùng 250 MB lại cứ thế mà tương thì ốm đòn.

vungtauvp 13-06-2012 11:03 PM

Em cũng nhận được tin nhắn này mấy ngày rồi, có điều chưa nghiên cứu nhiều về giá cước 3G nên chưa dám xài, cuối tháng trả vài triệu thì chỉ có nước ói máu, hehe.

Bác nào xài rồi thì cho anh em ý kiến với

taiviet_furniture 13-06-2012 11:03 PM

Em cũng nhận được tin nhắn này mấy ngày rồi, có điều chưa nghiên cứu nhiều về giá cước 3G nên chưa dám xài, cuối tháng trả vài triệu thì chỉ có nước ói máu, hehe.
Bác nào xài rồi thì cho anh em ý kiến với

lananh_hiep 13-06-2012 11:03 PM

Thấy có nhiều nguồn thông tin rằng thì là mà vẫn bị trừ tiền trong thời gian khuyến mại nên mình ứ dám thử ;)) ai thử thì thử cho mình biết kết quả hoặc hậu quả nhé ;))

phuong_huy 13-06-2012 11:03 PM

Không có chuyện này đâu bạn ơi, các nhà mạng đang cạnh tranh nau gay gắt như thế ai lại để xảy ra chuyện tày trời này. Nói chung họ càng kình nhau thì khách hàng càng lợi. :mrgreen:

thao 13-06-2012 11:03 PM

tôi nghĩ là đã lắm thị phi như vậy thì tốt hơn hết là nên mua 1 con sim rác DK surf30 sài cho đã. Yên tâm nữa . good!!!

dothuvan 13-06-2012 11:03 PM

Sau hồi ngâm cứu, tớ đã gọi đt đến tổng đài để hỏi lại thông tin và đc giải thích rất cặn kẽ, hành động này cũng chính là 1 hồi chuông thông báo là tôi chuẩn bị dùng 3G đấy nhé, cẩn thận với tôi =)) thé rồi dùng và hoàn toàn hok vấn đề =))

qpham 13-06-2012 11:03 PM

Khổ thân quá đi cả nhà ơi, ai muốn dùng thì dùng đi không nó hết hạn thì có muốn dùng lại mất tiền, còn ai không muốn dùng thì thôi, có vậy mà lăn tăn mãi, trôi đi 2 ngày rồi

sonkimhn 13-06-2012 11:03 PM

Khổ thân quá đi cả nhà ơi, ai muốn dùng thì dùng đi không nó hết hạn thì có muốn dùng lại mất tiền, còn ai không muốn dùng thì thôi, có vậy mà lăn tăn mãi, trôi đi 2 ngày rồi

ynguyenvn 13-06-2012 11:03 PM

Hôm nay là hạn cuối cùng cho dịp khuyến mãi này rồi đấy, cố lên dùng cho đã, hé hé

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 09:14 PM

© 2008 - 2024 Nhóm phát triển website và thành viên SANGNHUONG.COM.
BQT không chịu bất cứ trách nhiệm nào từ nội dung bài viết của thành viên.