Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 04-05-2013, 01:55 PM
mickey mickey đang online
Senior Member

Mặc định Cảnh báo cho Iphone 3GS khi Restore

Cảnh báo khẩn cấp đến tất cả anh em Ä‘ang dùng Iphone 3gs không được Restore lại máy trong thá»i Ä‘iểm này. Vì sẽ không Restore được. Mình sẽ giải thích ngắn gá»n thôi: Hiện giá», 3gs sẽ không restore được nữa. Gsm nên cảnh báo lên trang 1 cho anh em Ä‘ang dùng 3gs biết. Khi Apple ra Fw 3.1.3 má»›i nó sẽ không cho các máy 3gs lock được restore, vì khi dùng Itune nó sẽ không check được ECID nữa, do Apple bá» server cấp đăng ký cho fw 3.1.2 rồi.
Chính mình cũng vừa gặp phải, tưởng để Iphone vào tủ kính ngắm , nhưng đã xử lý ok, ai gặp phải trướng hợp như vậy thì làm theo hướng dẫn của mình nhé:
Nếu Iphone của bạn vẫn Ä‘ang dùng ok, vì lí do nào đó (nhÆ° chạy chậm...) bạn chỉ muốn restore lại thôi. Thì giá» tạm thá»i không Restore được đâu, phải chá» mấy anh Dev hoặc Geo Hot thôi, không biết đến bao h (:|. Giá» bạn hãy rút iphone ra,khởi Ä‘á»™ng lại Iphone nhé,nếu là máy 3gs trÆ°á»›c tuần 40. Còn sau tuần 40 thì khởi Ä‘á»™ng lại nó hiện lên cáp Ä‘Ä©a thì dùng Blackra1n Jailbreak (nhá»› tắt iTunes Ä‘i), chá» máy nó khởi Ä‘á»™ng lại là ok.
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI