Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 06-05-2013, 09:41 AM
dtt dtt đang online
Senior Member

Mặc định [Cá»°C KỲ NGHIÊM TRỌNG] iPhone 3Gs 32Gb chết chÆ°a kịp trăn trối!!!

Hiện trạng là em là Newbie Ä‘ang xài 1em iPhone 3Gs 32Gb bình thÆ°á»ng (xài dc 3tháng rồi máy bà chị mua má»›i tinh từ Mỹ xt vá») cách đây 5ngày vào 1buổi tối đẹp trá»i em vào Cydia upgrade các soft cần upgrade sau đó tá»± đông nó Reboot lại nguyên trái táo suốt 3tiếng rồi hoạt đông lại bình thÆ°á»ng(k hỉu máy của máy bác thế nào chứ máy em thì cứ upgrade mấy soft liên tục là ăn táo nhÆ°ng rồi hết) sáng hôm sau Ä‘ang xài bình thÆ°á»ng Ä‘ang nhắn tin thì treo máy Reboot lại nó hiện lên cáp,Ä‘Ä©a cắm vào PC nó k nhận iTunes cÅ©ng k nhận dc lun! =>RESTORE K DC chỉ ở chế Ä‘á»™ Emergency Mode. Hixhix...Tá»›i đó là sợ rồi :013: liá»n chạy ra tiệm check thá»­ cÅ©ng k nhận ra máy iTunes cÅ©ng k nhận dc máy lun thì há» làm JB bằng Blackra1n hiện hình Geohot suốt cả tiếng nằm yên bất Ä‘á»™ng lại JB lại suốt mấy lần thế là há» bảo bị fần cứng do lá»—i CPU hay gì đó. Há» chỉ em ra Denta (chuyên sá»­a iPhone uy tín) 14 Lý Thái Tổ Q3. Ra đó chÆ°a cần check gì cả các chị nhận máy bảo là: "MÃY BỊ NO ON, MẤT NGUá»’N, MẤT SÓNG, MẤT WIFI GIà SỬA LÀ 1TRIỆU MẤY NHÉ EM ÄỂ MÃY LẠI ÄỂ KỸ THUẬT CHECK Rá»’I CHỊ SẼ BÃO BỆNH VÀ GIà CẢ CHÃNH XÃC CHO EM SAU...:118:." Ngậm nguồi đành fải để đấy thôi đến nay là được 5ngày rồi gá»i lại mà Denta bảo: "CHƯA KIẾM DC BỆNH NHÉ EM, BỆNH LẠ Wà MỚI THẤY LẦN ÄẦU VỚI LẠI TẠI EM XÀI 3GS NÊN KHÓ CHá»®A CÓ THỂ LÀ CHẾT MÃY LUN" Thất vá»ng kinh khủng lun :38: CÃC BÃC LÀM Æ N CHO EM LỜI KHUYÊN VỚI CHỨ CON IPHONE ÄỂ SỬA GẦN CẢ TUẦN Rá»’I EM LO LẮM...HUHUHU
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI