Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 06-05-2013, 10:03 AM
thanhtinctm thanhtinctm đang online
Senior Member

Mặc định Các Bác Giúp Äỡ Em Vá» Lá»—i Sóng Của Iphone4 Word

Em má»›i mua lại con iphone4 bản word hàng ZP Ä‘c vài ngày.Máy em lúc mua vỠđã chạy sẵn FW5.1 (9B176) mấy hôm đầu máy chạy bt nhÆ°ng mấy hôm trở lại đây máy có hiện tượng mất sóng liên tục,nếu bắt Ä‘c sóng thì cÅ©ng rất chập chá»n Ä‘c 1 vài vạch và Ä‘c 1 lúc là lại trong tình trạng searching hoặc báo No Services.Hôm Ä‘em ra cá»­a hàng sá»­a Ä‘t ngÆ°á»i ta cắm vào máy òi copy vào máy em 1 số file mà há» bảo là file sóng.Lúc đầu sau khi từ cá»­a hàng Ä‘t Ä‘i ra thì sóng sánh ngon thật nhÆ°ng Ä‘c 1 thá»i gian lại bị y nhÆ° ban đầu.Em đã thá»­ rất nhiá»u sim (vina,mobi) vs con máy của em nhÆ°ng Ä‘á»u ko ăn thua trong khi cÅ©ng các sim ấy thì các máy Ä‘t # nhÆ° nokia,bb... sóng ào 2.Ngoài ra em cÅ©ng có mua thêm cho em nó 1 cái ốp lÆ°ng để ốp vào nhÆ°ng tình trạng sóng vẫn ko khá hÆ¡n là mấy
Vậy các bác cho em há»i con máy của em bị lá»—i gì.Cái này do phần cứng hay phần má»m ạ,nếu Restore lại máy chạy lại FW thì có hết lá»—i này ko ạ (Em má»›i dùng iphone Ä‘ang gà nên mấy khoản này cÅ©ng chÆ°a dám nghịch thá»­).Nếu máy em bị phần cứng thì có lá»—i có nặng ko ạ.Cách khắc phục ra sao để hết lá»—i này.Nếu phải sá»­a chữa thì các bác cho em 1 địa chỉ sá»­a iphone uy tín giá hợp lý để em mang máy qua.Sv nghèo cÅ©ng ko có nhiá»u tiá»n.Thank các bác rất nhiá»u
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI