Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 06-05-2013, 02:44 PM
dangesc dangesc đang online
Senior Member

Mặc định iPad restore lên 4.2 bị lá»—i 37 treo ở chế Ä‘á»™ recove mode xin các cao thủ giúp dùm!!!

Con iPad của thằng em nhá» mình giúp JB. Äang ở Firmware 3.2.1. Mình down bản Greenpois0n RC 6.1 vá» chạy JB xong thấy báo "panic: We are hanging here ...". Reset lại vẫn vào được bình thÆ°á»ng. Mình má»›i upgrade lên Firmware 4.2.1, Ä‘ang đến Ä‘oạn update firmware thì báo lá»—i: The ipad "ipad" could not be restored. An unknow error occurred (37). và treo ở chế Ä‘á»™ restore mode không bật lên được. Äã thá»­ lại vài lần, down bản itune má»›i nhất vá» cài lại khởi Ä‘á»™ng lại rồi cài cÅ©ng không được. Các bác có kinh nghiệm xin chỉ giúp vá»›i. Äau thế, làm há»™ mà bị thế này thì thành phù thuá»· Ä‘á»n gà rồi. hic hic... (

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

Äã khắc phục được lá»—i rồi. Lúc trÆ°á»›c mình làm trên Windows 7, bây giá» Ä‘em sang máy windows XP cài iTune má»›i và làm lại => OK. Có khả năng do bản firmware download vá» bị lá»—i hoặc Windows 7 có vấn Ä‘á» gì đó. Tuy nhiên mình vẫn upgrade được trên 3GS trÆ°á»›c đó. Thật khó hiểu. Cứ phải thá»­ Ä‘i thá»­ lại thế này yếu tim lắm... (
->