Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 18-01-2018, 04:23 PM
nhatle nhatle đang online
Member

Mặc định Khóa há»c lập trình PHP tại Stanford - Äã há»c là có việc

Khóa há»c lập trình PHP cÆ¡ bản tại Stanford chất lượng số má»™t hiện nay. Chỉ cần há»c trong 1 khóa há»c bạn có thể Ä‘i làm ngay

Nếu nhÆ° bạn Ä‘ang có ý định lá»±a chá»n con Ä‘Æ°á»ng Ä‘i cho má»™t nghá» mà mình sẽ theo Ä‘uổi là nghá» lập trình web thì Stanford nghÄ© rằng đầu tiên bạn hãy tìm hiểu vá» nghỠđó, cÆ¡ há»™i của bạn là gì? và quan trá»ng là hãy đăng ký há»c đúng thá»i Ä‘iểm.

Xét vá» má»™t khía cạnh nào đó thì cÆ¡ há»™i đến vá»›i má»—i ngÆ°á»i không nhiá»u nếu nhÆ° không muốn nói là rất ít vì thế thay vì ngồi chá» các bạn hãy tá»± tìm cÆ¡ há»™i cho mình và tận dụng nó nhất là khi bạn Ä‘ang đứng trÆ°á»›c ngưỡng cá»­a của việc lá»±a chá»n nghá» nghiệp.

âž¡Bạn Ä‘am mê CNTT? Bạn Æ°á»›c ao được há»c trong môi trÆ°á»ng chuyên nghiệp? Tham gia khóa há»c lập trình web vá»›i PHP tại Stanford bạn hoàn toàn thá»±c hiện được Æ°á»›c mÆ¡ đó.

Khóa Há»c lập trình PHP cùng chuyên gia

Má»™t câu há»i đặt ra là: “Tại sao nên há»c lập trình PHP mà không phải ngôn ngữ lập trình web khácâ€. Câu trả lá»i là “PHP là má»™t ngôn ngữ lập trình web thông dụng nhất hiện nay, PHP chiếm hÆ¡n 70% tổng các website trên toàn thế giá»›i.

Vá»›i các Æ°u Ä‘iểm nhÆ° miá»…n phí, dá»… Ä‘á»c, thao tác tốt vá»›i các hệ quản trị cÆ¡ sở dữ liệu, thÆ° viện phong phú, cá»™ng đồng sá»­ dụng rá»™ng rãi, … PHP ngày càng phát triển và việc há»c lập trình PHP đã trở nên đặc biệt cần thiết đối vá»›i bất kỳ lập trình viên nào.

Tá»›i đây có lẽ các bạn đã có những suy nghÄ© của cá nhân mình vá» tÆ°Æ¡ng lai ngành nghá» cho bản thân cÅ©ng nhÆ° cÆ¡ há»™i nào phù hợp vá»›i mình cần phải nắm giữ đúng lúc, đúng thá»i Ä‘iểm.

Vá»›i các bạn yêu công nghệ nói chung và yêu nghá» lập trình web nói riêng thì Stanford muốn gá»­i lá»i nhắn riêng nếu bạn đã và sẽ theo Ä‘uổi nghá» này; các bạn hãy luôn giữ trá»n Ä‘am mê và hãy luôn hÆ°á»›ng tá»›i đích cuối dù cho chặng Ä‘Æ°á»ng tá»›i đó có thể sẽ không chỉ là thảm hoa hồng.

Nếu đã sẵn sàng trở thành má»™t lập trình viên chuyên nghiệp? Bạn có đủ tá»± tin mình sẽ chinh phục được thế giá»›i công nghệ số? Vậy thì, lá»±a chá»n khóa há»c lập trình PHP tại Stanford sẽ là quyết định hoàn toàn đúng đắn cho baÌ£n rồi đâÌy!

Há»c lập trình PHP cùng stanford

Stanford sẽ dạy bạn những gì?

- HTML, CSS, Javascript, Jquery

-PHP cơ bản

-Hệ quản trị CSDL

-Kết hợp PHP với MySQL

-Xây dựng project thực tế

Hiện nay, xu hÆ°á»›ng nhu cầu nhân lá»±c lập trình viên PHP rất lá»›n mà cung lại khan nên các lập trình viên Ä‘ang đứng trÆ°á»›c nhiá»u cÆ¡ há»™i lá»±a chá»n việc làm. Äây cÅ©ng là cÆ¡ há»™i lá»›n để các lập trình viên có được chá»— đứng tốt tại các Doanh nghiệp và công ty lá»›n trong và ngoài nÆ°á»›c vá»›i mức lÆ°Æ¡ng mÆ¡ Æ°á»›c.

Äón mùa giáng sinh má»›i, Stanford đặc biệt dành tặng tá»›i tất cả các bạn sẽ lá»±a chá»n con Ä‘Æ°á»ng há»c nghá» lập trình món quà giá trị, vá»›i Æ°u đãi há»c phí hấp dẫn để có thể có được bÆ°á»›c khởi nghiệp thành công.

Hãy đặt lịch hẹn cùng Stanford trong tháng này để chắc chắn bạn sẽ là má»™t trong số các tân há»c viên nhận được quà tặng mùa giáng sinh.

----

STANFORD – ÄÀO TẠO VÀ PHÃT TRIỂN CÔNG NGHỆ

Hotline: 0936 172 315 - 024. 6275 2212

Website: http://stanford.com.vn/
->