Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 30-01-2018, 06:06 PM
anhpham1896 anhpham1896 đang online
Junior Member

Mặc định Há»c lập trình ở đâu hiệu quả, làm việc được ngay

Nếu bạn Ä‘ang muốn tìm hiểu lập trình nhÆ°ng bạn chÆ°a biết nên há»c lập trình ở đâu? hãy tham gia ngay khóa há»c tại Stanford

Khi nhắc đến nghá» lập trình viên, chắc hẳn nhiá»u bạn trẻ không còn xa lạ bởi nó Ä‘ang là ngành nghá» hot được các bạn trẻ quan tâm do nhiá»u yếu tố Ä‘em lại nhÆ°: mức thu nhập ổn định cao, cÆ¡ há»™i thăng tiến, cÆ¡ há»™i việc làm, cÆ¡ há»™i làm việc tại các dá»± án ở nÆ°á»›c ngoài…

Vá»›i sức hấp dẫn và tiá»m năng nhÆ° vậy thì há»c lập trình ở đâu để đến được vá»›i nghá». Äể trở thành má»™t lập trình viên thá»±c thụ, bạn sẽ phải có rất nhiá»u tố chất cùng sá»± ná»— lá»±c hết mình má»›i có thể thành công. NhÆ°ng trÆ°á»›c khi có nghá» thì bạn cần phải há»c, vậy hãy tìm hiểu thật kỹ để lá»±a chá»n nÆ¡i bắt đầu thật tốt để bạn có thể yên tâm theo Ä‘uổi nghá» của mình nhé.

Há»c lập trình ở đâu tốt nhất hà ná»™i

Môi trÆ°á»ng bạn Ä‘ang theo há»c nhÆ° thế nào? Bạn có chắc rằng khi rá»i khá»i môi trÆ°á»ng đó bạn sẽ có đủ kỹ năng làm việc thá»±c tế, kiến thức chuyên môn đáp ứng được nhu cầu công việc ngay không?.

Việc cần giải quyết ngay lập tức trÆ°á»›c mắt là bạn phải hệ thống lại những kiến thức đã há»c, tá»± đánh giá năng lá»±c hiện tại của mình có thể làm được gì. Sau đó tìm cho mình cách thức cÅ©ng nhÆ° môi trÆ°á»ng há»c phù hợp hÆ¡n để có thể Ä‘i tiếp trên con Ä‘Æ°á»ng trở thành lập trình viên chuyên nghiệp.

Há»c lập trình ở đâu để trở thành lập trình viên thá»±c thụ, Stanford được biết đến là cái nôi của những ngÆ°á»i đã và Ä‘ang trên con Ä‘Æ°á»ng trở thành những lập trình viên chuyên nghiệp, há» lá»±a chá»n Stanford là nÆ¡i bắt đầu vá»›i những trải nghiệm thá»±c sá»± vá»›i nghá» lập trình.

Há»c lập trình ở đâu hiệu quả

Bạn Hiển, há»c viên Stanford chia sẻ: “Những kiến thức đã có được ở Stanford là túi hành trang giúp mình làm tốt được công việc hiện tại. Khi đăng ký há»c tại Stanford là má»™t quyết định khá bất ngá» của mình nhÆ°ng vá»›i kết quả cuối khóa đạt được đã không làm mình bất ngá».â€

Bạn VÆ°Æ¡ng, há»c viên lá»›p há»c lập trình C++ cÅ©ng cho biết: “Em muốn tìm má»™t cÆ¡ há»™i há»c lập trình tốt nhất cho bản thân và em đã chá»n Stanford. Kiến thức chuyên môn cá»™ng vá»›i các kỹ năng thá»±c tế đã giúp em rất nhiá»u trong việc há»c tại trÆ°á»ng. Vá»›i kiến thức có được khi há»c tại Stanford, em rất tin tưởng vào khả năng tìm được việc làm tốt nhất và phù hợp vá»›i bản thân sau nàyâ€.

Bạn NghÄ©a – cá»±u há»c viên Stanford cÅ©ng có những chia sẻ chân thành: “Mình là má»™t tín đồ rất thích lập trình di Ä‘á»™ng, khi quyết định theo Ä‘uổi nghá» này mình đã tìm hiểu và chá»n Stanford là nÆ¡i có thể thá»a nguyện vá»›i sở thích của mình. Vá»›i mình những ngày tháng há»c tập tại Stanford là khoảng thá»i gian có rất nhiá»u ká»· niệm, mình đã được há»c kinh nghiệm từ giảng viên tận tâm và giàu chuyên môn. Mình đã có được những kỹ năng không chỉ vá»›i nghá» mà cả những kỹ năng má»m từ chính những bài há»c Ä‘an xen của giảng viên. Công việc hiện tại của mình cÅ©ng chính là nghá» mà mình đã được há»c. Vá»›i mình thì lập trình Android luôn là niá»m Ä‘am mê vì vậy mình sẽ phấn đấu nhiá»u hÆ¡n nữa để có được vị trí cao hÆ¡n nữa trong công việc. Mình cÅ©ng mong Stanford sẽ luôn vững bá»n và là nÆ¡i tin tưởng để các bạn trẻ có Ä‘am mê nhÆ° mình chá»n làm nÆ¡i bắt đầu.â€

Há»c lập trình ở đâu để có thể thành công vá»›i nghá»? má»i quyết định chỉ còn chá» bạn, chúng tôi những ngÆ°á»i mang sứ mệnh đào tạo chỉ mong các bạn sẽ có những lá»±a chá»n phù hợp vá»›i mình.

------

☎ STANFORD – ÄÀO TẠO VÀ PHÃT TRIỂN CÔNG NGHỆ

Hotline: 0936 172 315; 024. 6275 2212

Website: http://stanford.com.vn/
->