Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 14-03-2018, 04:25 PM
nhatle nhatle đang online
Member

Mặc định Lá»±a chá»n há»c lập trình ở đâu tốt nhất tại hà ná»™i

TrÆ°á»›c khi bắt đầu con Ä‘Æ°á»ng lập trình thì chúng ta ai cÅ©ng Ä‘i tìm hiểu bằng cách há»i má»i ngÆ°á»i xem nên há»c lập trình ở đâu? Há»c nhÆ° thế nào thì hiệu quả

Bạn là sinh viên IT và muốn có việc làm ngay khi vừa tốt nghiệp?

Bạn muốn có mức lương đáng mơ ước, không giới hạn?

Bạn ước mơ muốn làm giàu nhanh chóng trong ngành lập trình?

Bạn băn khoăn không biết há»c lập trình ở đâu tốt nhất?

Äừng chần chá» gì nữa, Stanford chính là nÆ¡i nuôi dưỡng Æ°á»›c mÆ¡ cho nghá» nghiệp của bạn.

Việc trở thành lập trình viên cho phép bạn thá»a mãn sá»± tò mò, Ä‘am mê khám phá cùng những dòng code – những câu lệnh – giúp bạn có thể “điá»u khiển†chiếc máy tính của mình.

Khóa Há»c lập trình ở đâu tốt nhất cho ngÆ°á»i má»›i

Vì luôn phát triển từng giá», từng ngày vá»›i tốc Ä‘á»™ chóng mặt nên nhu cầu nhân lá»±c ngành lập trình là rất lá»›n. Hầu hết các các công ty, tổ chức, các doanh nghiệp Ä‘á»u cần đến ngÆ°á»i làm trong lÄ©nh vá»±c này.

CÅ©ng bởi vậy mà mức lÆ°Æ¡ng trung bình của má»™t lập trình viên cao là từ 7.000 - 10.000 USD/năm. ChÆ°a kể, công việc của bạn luôn tá»± do, bạn có thể không phải ngồi 8 tiếng “bất Ä‘á»™ng†tại văn phòng. Bạn hoàn toàn có thể chỉ việc ngồi nhà hoặc má»™t quán cà phê hay bất cứ đâu bạn thích, thá»a sức sáng tạo vá»›i 1 chiếc laptop trong tay, sau đó tha hồ “rao bán†sản phẩm của mình trên Amazon hay Google Play hoặc AppStore - nếu đó là những phần má»m dành cho di Ä‘á»™ng. Vá»›i tất cả những bạn Ä‘ang tìm kiếm má»™t cÆ¡ há»™i bứt phá cho bản thân mình thì ngành lập trình quả là má»™t cÆ¡ há»™i vô cùng đáng giá.

Há»c lập trình ở đâu tốt nhất?

Vá»›i tính chất “đi tắt đón đầu, tiếp cận cái má»›i nhấtâ€, Stanford – dạy kinh nghiệm lập trình sẽ là nÆ¡i lý tưởng giúp bạn thá»±c hiện được hoài bão trở thành những chuyên gia lập trình giá»i.

Há»c lập trình ở đâu tốt nhất tại hà ná»™i

Vá»›i giáo trình há»c tiên tiến; chÆ°Æ¡ng trình đào tạo được đổi má»›i thÆ°á»ng xuyên, cập nhật cho phù hợp vá»›i sá»± thay đổi của tình hình thá»±c tế, chÆ°Æ¡ng trình tập trung vào kiến thức nghá» trá»ng tâm, tÆ° duy thá»±c tiá»…n vá»›i phong cách chuyên nghiệp; há»c viên được trang bị những kỹ năng chuyên nghiệp vá» giao tiếp, thuyết trình, đàm phán....; cÆ¡ sở vật chất hiện đại nhằm phục vụ tốt nhất cho việc há»c tập, thá»±c hành. Stanford luôn mong muốn mang tá»›i cho há»c viên chÆ°Æ¡ng trình đào tạo tối Æ°u nhất giúp các bạn dá»… dàng há»c tập và có thể lá»±a chá»n chÆ°Æ¡ng trình há»c phù hợp nhất vá»›i khả năng của mình.

Từ khi thành lập đến nay, Stanford luôn cung cấp số lượng lá»›n cho thị trÆ°á»ng nhân lá»±c trong ngành CNTT. Sinh viên nhiá»u trÆ°á»ng Äại há»c cÅ©ng chá»n Stanford là nÆ¡i để tiếp thu ná»n công nghệ má»›i và mở ra thêm nhiá»u cÆ¡ há»™i việc làm. Không ít trong số đó đã tạo được sá»± nghiệp riêng sau những năm đầu khởi nghiệp vá»›i nghá».

Vá»›i bài chia sẻ này hy vá»ng các bạn đã trả lá»i được câu há»i há»c lập trình ở đâu tốt? hãy làm cho mình trở thành má»™t ứng cá»­ viên nổi bật cho bất cứ vai trò nào mà bạn Ä‘ang mÆ¡ Æ°á»›c bằng cách đăng ký há»c lập trình ngay từ bây giá» tại Stanford –dạy kinh nghiệm lập trình nhé.

------

☎ STANFORD – ÄÀO TẠO VÀ PHÃT TRIỂN CÔNG NGHỆ

Hotline: 0936 172 315 – 024. 6275 2212

Website: http://stanford.com.vn/
->

CHUYÊN MỤC ÄƯỢC TÀI TRỢ BỞI