Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > THẢO LUẬN VỀ KỸ THUẬT MÁY ĐIỆN THOẠI > Các loại máy Trung Quốc
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 30-05-2012, 11:23 AM
lcsvn lcsvn đang online
Senior Member

Mặc định Hỏi về phần mềm cho máy Gemei S866 ?

Chào các bác !
Em mới dùng con Gemei S866, có điều chưa biết dùng như thế nào, mong các bác chỉ giúp :
+ Em cắm con này vào máy tính khác ( tắt nguồn ) thì nhận ra thiết bị, có thể copy dữ liệu vào thẻ nhớ, nhưng khi cắm sang máy tính của em thì không nhận thiết bị ( không thấy thông báo gì cả ), không biết là dòng máy này có driver cho thiết bị không, muốn load driver ( nếu có ) thì load ở đâu ? ( hiện tại cứ mỗi lần copy nhạc là phải tắt máy, tháo pin, rút thẻ nhớ sau đó copy thông qua đầu đọc, thấy cực và mất thời gian quá ... hic hic )
+ Khi mua, em không lấy phần hướng dẫn sử dụng, có cách nào để có được cái này không các bác ( em kiếm trên mạng nhưng chưa thấy )
+ Em muốn cài phần mềm từ điển anh - việt không biết dòng máy này có cài được không, nếu được thì dùng của hãng nào ?
+ Dòng máy này có thể cài đặt game và các ứng dụng khác giống như các loại máy thông thường được không ạ ? ( em nghe nói 1 số dòng máy không hõ trợ việc này )
Em mới dùng nên còn nhiều điều chưa biết mong các bác thông cảm !
Chân thành cám ơn các bác !
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị