Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > MUA BÁN - QUẢNG CÁO - THỊ TRƯỜNG > Thông tin công nghệ
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 22-06-2012, 03:04 PM
minhanh.co minhanh.co đang online
Senior Member

Mặc định MobiFone dành tặng 50.000USD cho trẻ em bị dị tật vùng hàm mặt

Song hành với việc kinh doanh năng suất, chất lượng, hiệu quả để đạt được và giữ vững vị trí Doanh nghiệp thông tin di động xuất sắc nhất, MobiFone đã tham gia rất nhiều chương trình từ thiện và hành động vì cộng đồng.Mới đây, 15/9/2009 Tại khách sạn Intercontinental Hồ Tây Hà Nội, MobiFone đã cam kết hỗ trợ Operation Smile Việt Nam một ngân khoản trị giá 50,000 USD để phẫu thuật cho 200 trẻ em bị các dị tật bẩm sinh vùng hàm mặt. Đây là một phần của mục tiêu 2,000 ca điều trị mà tổ chức đang hướng tới trong khuôn khổ của chương trình “Hành trình của những điều kỳ diệu” sẽ được diễn ra nhân kỷ niệm 20 năm thành lập tổ chức tại Việt Nam từ ngày 4 đến 14 tháng 11 năm 2009.

Bên cạnh đó, MobiFone sẽ mở số tắt 9250 để khách hàng có thể tham gia ủng hộ chương trình Hành trình của những điều kỳ diệu bằng cách nhắn tin với nội dung “smile” hoặc “nucuoi” và gửi về 9250 để ủng hộ cho chương trình phẫu thuật nụ cười với cước phí là 10.000đ/sms. Tòan bộ số tiền quyên góp này sẽ được MobiFone chuyển cho Operation Smile tiến hành tiếp các ca phẫu thuật nụ cười cho trẻ em Việt nam
Hãy bớt 1 cốc cafe cho những nụ cười thêm tỏa sáng :-D
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
davidminhtang davidminhtang đang online
Senior Member

Vì một thế giới bảo vệ trẻ em - nền móng tương lai của đất nước chúng ta, mọi người hãy cùng ntin đến tổng đài mobifone để giúp các em khỏi khó khăn nhé ^^
->

hapro hapro đang online
Senior Member

Thêm nhiều tấm lòng nhân ái nữa đi nào. HI vọng toppic nay được nhiều người quan tâm hơn nữa. Bởi trong này hok chỉ đơn giản là những chuyện tán dóc như mọi khi mà nó chứa cả những số phận đáng thương đang cần giúp đỡ
->

dogohuyhoang dogohuyhoang đang online
Senior Member

Đây ko uống cà phê, thế là ko bớt đi được rồi. Thế chỉ có hình thức ủng hộ bằng cách nt qua số 9250 được thôi àh? Có chứng cứ xác thực rì rằng số tiền ấy sẽ đến đúng và trọn vẹn 10k ấy vào quỹ ko?
->

athaco athaco đang online
Senior Member

Tớ cũng vừa réo bọn bạn nhắn tin đóng góp. Tớ nghĩ là mấy hoạt động ý nghĩa này chắc không ăn xén ăn bớt đâu, nhất là khi đầu số tiếp nhận là tổng đài của nhà mạng MobiFone chứ không phải 1 cái tên vớ vẩn nào đó.

Không bớt được cốc cafe thì bớt 10k chat chít hoặc 1 bữa sáng bạn ạ. Ủng hộ OS, MobiFone và mấy bé điiiiii 8)
->

vungtau vungtau đang online
Senior Member

chương trình này rất ý nghĩa, mọi người ai dùng Mobifone cố gắng ủng hộ nhiệt tình nhé ^^
->

ctycblsbinhan ctycblsbinhan đang online
Senior Member

Một ngày tớ uống 2 cốc cafe , tớ được phép bớt 2 cốc cafe ko hay bắt buộc phải 1 cốc như bạn pupa nói :P
->

vuongthaivan vuongthaivan đang online
Senior Member

) Haha, bạn ThanhJerry thật là vui tính. Bạn có thể có đc bao nhiêu thì bạn góp theo khả năng, thậm chí ngoài 2 cốc cafe của bạn, bạn có thể đóng góp thêm 1 ly trà sữa chân châu của người yêu bạn cũng được mà (tất nhiên là nếu bạn có thể lấy được của cô ấy thôi nhé, đừng cố quá)
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị