Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > iPhone > Chia sẻ kinh nghiệm

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 04-05-2013, 01:54 PM
scansiapacific scansiapacific đang online
Senior Member

Mặc định Hỏi về ip4 lock lên 0s5 - mong a/e chỉ giúp!!!

Cơ bản là thế này, mình dùng 1 ip4 lock (white) fw 4.2.1+ gevery (112) bb 04.10.01 sóng sánh là niềm mơ ước của tất cả bạn bè (có lẽ nhà gần bưu điện - cách 300m ).
Vì nhu cầu imessage với vợ thường xuyên (word đã up 0s5) >> cũng muốn lên 5!

Mình k phải dân hay vọc vạch nên lập pic này mong các a/c/e chỉ dùm:

1. Thứ nhất là mình đã dùng ifaith để lưu ssh, không hiểu lưu xong nó lại hiện file có đuôi .ifaith (60kb) mà k phải là .ssh/ tên fw là 4.3.2 chứ không phải là 4.2.1 (như fw đang dùng). Mình buid file .ispw từ cái .ifaith đó với fw gốc 4.2.1 thì k đc nó cứ đòi 4.3.2!? Vậy tại fw của máy lởm hay tại cái ifaith (1.3.2) ngu đần?

2. Mình thấy trên GSM 1 public nói về fw i0s 5.0 custom (k nâng bb), vậy khi restore về 0s5 custom đó ip lock của mình liệu có nhận ra geversim mình dùng là cái gì không nhỉ?

3. Liệu có thể quay đầu là bờ không khi muốn về ver 4.3.3 (giả sử đã up lên 0s5 custom trong trưởng hợp nó k hiểu geversim là cái gì?)

Cảm ơn trước!
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị