Đăng kýDanh sách thành viênLịchBài gửi hôm nayĐánh dấu là đã đọcHỏi đáp
10/5/2010
SangNhuong.com
Chợ thông tin Điện thoại di động Việt Nam: dienthoaididong.sangnhuong.com

Hãy cùng nhau xây dựng
Diễn đàn thông tin điện thoại di động Việt Nam
Người đăng: SN

Trở lại   Chợ thông tin điện thoại di động Việt Nam > ỨNG DỤNG - TRÒ CHƠI - HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG > iPhone > Chia sẻ kinh nghiệm
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 04-05-2013, 11:05 AM
qpham qpham đang online
Senior Member

Mặc định các bác ơi giúp cho em con itouch 3g 8gb cái

cứu em với các bác ơi....:25:
em mới mua con ipodtouch gen 3 8gb lúc mua ko tìm hiểu kĩ jo` mua về chán wa:25:
em xài flrmware 3.12 jb bằng blackrain chỉ chạy đến cái màn hình có geohot xong rồi im lìm luôn(ko nhấn dc cái j` hết ko hiện cái j hết đen thui...)em lại phải up fw lại cho nó
xong rồi nó lại là cái máy nge nhạc xem phim bình thương:25:
ko làm sao để cài dc cydia với rock vào cho em nó dc...(như các bác hướng dẫn) em bị lỗi ở chỗ nào mong các bác chỉ em( em lần đầu tiên chay blackra1n thì cũng báo lỗi miss file asl.dll em có bổ xung ở c:\program\common files\apple\apple application support em xài win 7):032:

em mua chủ yếu để học ...mà jo` thế này thì em nản wa...em đã tim lung tung và đọc lung tung 2 ngày nay ...mà làm vẫn bị tình trạng thế này....mong các bác jup em cái
mong cac bác jup em cái ..
em gà lắm :012:
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
anphafurniture anphafurniture đang online
Senior Member

ko lên dùng Tools blackra1n RC3 để JB máy trong thời điểm này,mà hiện tại hãy dùng Redsn0w 0.9.2 để JB.Còn như bạn chủ thớt nói cài cả Cydia rồi Rock thì theo mình là ko lên.Hiện tại có Cydia,Rock,Icy tính năng sử dụng tương tự nhau,nhưng Cydia là ổn nhất
->

alex.chan alex.chan đang online
Senior Member

em làm dc rồi ..bác ơi bác cho em cái đườing link dến cái topic redsn0w 0.9.2 với bác...dùng cái này có thể restart mà ko cần jb lại ko bác..có gặp các lỗi kết nối với pcsuilt hay là với iphonebrowser ko bác?
em dùng blackra1n để jb thì con ipod touch của em ko có kết nối dc với pc = mây cái soft đó chỉ có kết nối = itune dc thôi
->

thanhthangfurniture thanhthangfurniture đang online
Senior Member

tốt nhất là down cusom fw về dùg cho nó tiện bác ạk :-j, k thì bác JB blackrain r` vô cydia cài afc2add là connect các soft khác ngon
->

tholvt tholvt đang online
Senior Member

tốt nhất là bạn lên ngồi tìm kiếm & đọc,đã post cả rồi đây...chỉ có ngồi đọc cũng ko xong thì :-w,vì giờ ai cũng bận cả...Mà các bạn cứ tìm hiểu "từ từ" nhé,nghe nói "đam mê" quá có thể dẫn đến "ĐIÊN LOẠN,THẦN KINH,DỞ HƠI,HÂM HẤP" bất cứ lúc nào đó nha 1 khi ko kiểm soát được mấy cái đó là :-w =)) =)) =))
->

Cũ 04-05-2013, 11:06 AM
sp sp đang online
Senior Member

bác ơi cho em hỏi câu cuối cái ...tình hình là em gi âm vào cái voice memos của ipod em muốn chep nó ra pc thì cái này em phải làm sao **** em kết nối máy với pc qua ifunbox dc rồi ....

bác jup em cái ..em kiếm muốn điên cái đầu luô rồi
->

Cũ 04-05-2013, 11:06 AM
kimhong kimhong đang online
Senior Member

em tìm dc rồi các bác ạ var\mobie\media\recording
..good rồi các bác ạ
->

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này: